B Baba Africa New Member Joined Feb 5, 2012 Posts 2 Reaction score 0 May 10, 2013 #1 Kama unavyoweza kufaham jaribu kuona mbali juu ya hili coz vizazi vinabadilika wakina mapalala wanaondoka wanakuja akina sie na wakina dot com wako mbioni,pata picha itakuwaje
Kama unavyoweza kufaham jaribu kuona mbali juu ya hili coz vizazi vinabadilika wakina mapalala wanaondoka wanakuja akina sie na wakina dot com wako mbioni,pata picha itakuwaje
2 2morrow Member Joined Dec 13, 2012 Posts 18 Reaction score 5 May 10, 2013 #2 sikusoma unazungumzia nini,naona kama unajichanganya tu.
Prince Tumbo JF-Expert Member Joined Apr 5, 2013 Posts 910 Reaction score 247 May 10, 2013 #3 2morrow said: sikusoma unazungumzia nini,naona kama unajichanganya tu. Click to expand... Anaeleweka, msome tena...haihitaji hata nguvu, binafsi nakubali, ngoja tusogee mbele kidogo, tumechoka....
2morrow said: sikusoma unazungumzia nini,naona kama unajichanganya tu. Click to expand... Anaeleweka, msome tena...haihitaji hata nguvu, binafsi nakubali, ngoja tusogee mbele kidogo, tumechoka....
M mageuzi1992 JF-Expert Member Joined Apr 9, 2010 Posts 2,502 Reaction score 257 May 10, 2013 #4 Dawa hapa ni kurudisha voboko!