Kikao cha Baraza la Vijanawa CCM kinaendelea

Kikao cha Baraza la Vijanawa CCM kinaendelea

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Posts
992
Reaction score
476
Nipo naangalia uchaguzi wa wabunge vijana Viti Maalum Chama cha Mapinduzi. Ushauri wangu, kwa kuwa maana ya vijana ni vijana wa kike na wa kiume, basi wagombea wa nafasi za ubunge ziwahusishe vijana wote wa kike na wa kiume kuwakilisha wenzao.

Hii ni kutokana tayari kuna nafasi za viti maalum kwa ajili ya wanawake, na vijana nao wawe na nafasi zao maalum. Sasa kuna haja gani baraza zima ambalo lina vjana wa kike na kiume kuhusika na uchaguzi huu, wakati vijana wa kiume hawajapewa nafasi.

Nashauri, kama wanataka nafasi hizi zibakie kuwa za wasichana viti maalum, UWT ndio wahusike na kuchagua. wagombea nafasi za uwakilishi wa vijana toka Zanzibar, wasichaguliwe na wajumbe wa kutoka bara bali wachaguliwe na wenzao wa zanzibar.

Naombeni maoni yenu kuhusu mtizamo huu.
 
CCM siyo watu siku hizi ccm ni mtu (Magufuli) mkuu. Ongea na mama Janeth ndiyo utasikilizwa hoja zako
 
Chama Cha kijani kibichi hakiushi vituko subiri siku ya kupitisha wagombea Ubunge ndio utajuwajua chama Cha makanikia Ni watu au shetani mwenyekiti umbile la binadamu.
 
Kwa Mujibu wa Katiba ya JMT viti maalum ni kwa wanawake tu

Kwa taratibu za ndani za CCM UWT ndo imegawa wanawake kama wanawake halafu vijana wa kike( Kina Chifupa na hata Anne Makinda walianzia hapa) na pia wanawake kutoka elimu ya juu(Kina Migiro walipitia hapa)

Sasa kama kijana wa kiume akichaguliwa viti maalum ataingia kwa ticket gani huko Bungeni??
 
Back
Top Bottom