Kijana anatafuta kazi, yupo Dar

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,915
2,000
Yupo dar anaishi uwanja wa ndege ana ujuzi wa kupika chips,kushona nakujenga namba yake ni0656182659
 

Naibili

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
1,680
1,500
Uko tayari kumdhamini? Wanatakiwa wadhamini wa5 wanaofanya kazi serikalini, na wawili wengine ambao lazima wawe ndugu zake
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,798
0
mkimuelekeza atajua ana kichwa chepesi sana na ana displini ya hali ya juu
Teh teh teh unanikumbusha yule jamaa alienda kuomba kazi, akaulizwa unaweza kutumia computer, jamaa kajibu "naweza". Akaulizwa microsoft unajua? Kajibu "mkinielekeza iko mtaa gani siwezi kupotea"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom