Kijana anahitaji msaada wa kazi!


nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,129
Likes
501
Points
280
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,129 501 280
Habari,wakuu kuna mdogo wangu anaelimu ya kidato cha sita anahitaji kazi yoyote ile,ili aweze kujikimu mahitaji yake ni kijana mchapakazi na makini,Hata kama atalipwa laki na nusu hana shida kwa mawasiliano mtafute number 0762508455.
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,561
Likes
5,763
Points
280
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,561 5,763 280
hizi kazi jaman hurma kwa kwer du na mimi nitkuja kuomba wk 2 zijazo
 
B

bayuon

Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
14
Likes
11
Points
5
Age
42
B

bayuon

Member
Joined Sep 27, 2016
14 11 5
Ngoja nimpigie nakuhid ntamsaidia ipo sehemu
 
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,129
Likes
501
Points
280
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,129 501 280
Jamani msaidieni Dogo kazi!
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
Si useme tu ni wewe!
 
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2012
Messages
377
Likes
7
Points
35
Age
29
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined May 18, 2012
377 7 35
Habari,wakuu kuna mdogo wangu anaelimu ya kidato cha sita anahitaji kazi yoyote ile,ili aweze kujikimu mahitaji yake ni kijana mchapakazi na makini,Hata kama atalipwa laki na nusu hana shida kwa mawasiliano mtafute number 0762508455.
Yupo mkoa gani?
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Duuh tushakuwa waKenya sasa...
 
D

Desmond Kamala

Senior Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
135
Likes
7
Points
35
Age
23
D

Desmond Kamala

Senior Member
Joined Feb 20, 2014
135 7 35
Mkuu tupo wengi tunaotafuta kazi nina elimu ya kidato cha sita..pia ndo naingia chuo 0624055251
 
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2012
Messages
377
Likes
7
Points
35
Age
29
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined May 18, 2012
377 7 35
Mkuu tupo wengi tunaotafuta kazi nina elimu ya kidato cha sita..pia ndo naingia chuo 0624055251
Ajira ni changamoto kwa wengi rafiki, Nitafte pia tuzungumze nadhan muafaka utapatikana maana pia una ratiba ya kwenda chuo 0688462006. Nipo busy kidgo in case nikachelewa ku respond.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304