Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana amchinja mama yake mzazi!!??!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twande, Jan 7, 2010.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli kuna wakati tunazaa kuondoa maradhi tumboni!! Kijana kamuua mama yake huko tabata kisa alikuwa anataka nyumba wanayoishi iuzwe familia, mama, na kijana wake mwingine ambaye alikuwa ni bwanaharusi mtarajiwa walikataa, bwanaharusi akamwambia mama atakosa mahali pa kuishi!
    kijana kwa hasira akawambia atawachinja mmoja baada ya mwingine..kweli baada ya kuisha kwa harusi the following week, kamtuma housegirl dukani, akamchinja mama yake...

    Houseg kutoka dkn kamkuta kashika panga mkonon shat lina damu! Na kumwambia ole wake aongee chochote akakae jikoni! na kufunga chumba, hsg aliposhtuka muda unaenda ndo akashtua majirani, mpaka majirani na watoto wengine wa uyo mama waliopigiwa simu walipomkuta kalalia mto, damu zimejaa sakafuni, akisali sala zake za mwisho kwa maumivu makali!

    Kumwinua jeraha shingoni na mgongon!!
    My God! Mama wa watu amekufa anajiona..kumkimbiza hosp akafia njiani... i have a relative who is a friend of that family and gazeti la amani wametoa leo in detail!!

    It is shocking!! And uwezi amini ndani ya familia tunavochanganyika na watu ambao wamembeba shetani live mikononi!! Dunia inaenda wapi hii ee mola!! Mama wa kumzaa..
    Ilaze roho ya marehemu pema peponi amina!!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    khaaaaaa mwili unasisimka kwa woga!!! dunia tuishimo!!! jamaa saa hizi majuto ni mjukuu!!!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu ni mibangi na miunga tu hiyo!!! Huku wenyewe wanaendesha Hammer na Lexus vijana wanafanya mambo ya ajabu!!!
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kinachosisimua zaidi ni ile image yule mama alikuwa akiipata pale mtoto wake wa kumzaa anaanza kumchinja???!!! Ivi hii ina tofauti na mtoto anaembaka mama yake??
    OMG...Mwenyezi Mungu tunusuru!! Ivi bangi inaweza ikamtoa mtu utambuzi wa kumtambua mama yake!!?? Na nackia mteja alishapatikana na cash..! So kijana went crazy on the thoughts of that money!?? pesa ooh pesa inaleta kila jambo baya duniani!!
    Iam praying never on this earth isije ikanigeuza kuwa shetani siku moja!! Watu wanaroga! Watu wanaua! Watu wanawasema vibaya wengine wao wawe juu wapate nafasi makazini! Siasa! Biashara! Mtu yuko radhi kutunga uongo mkubwa bila kujali muhusika ataumiaje sababu ya pesa!!
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mungu wangu!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kila binadamu ana kiasi fulani cha ukichaa kichwani, lakini wa huyu aulizidi viwango!

    Kwa ujumla ni mpumbavu na panapomstahili ni jela forever!
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is terrible. Mungu wanusuru watu wako kutoka mikononi mwa jinamizi hili.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,935
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    Tamaa mbele mauti nyuma,
    jamaa alikuwa na tamaa ya urithi hadi akasahau kuwa milango ya jela iko wazi kwa ajili yake.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wide open.....sasa ndo akili inachangamka kujua hilo!!! hamna cha nyumba wala the brand new wife!!!
     
Loading...