Kihongosi: Heche aache kunitajataja

Parabolic

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
2,886
Reaction score
3,174
Your browser is not able to display this video.

Katibu wa Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Itikadi, Uenezi na Mafunzo, Kenani Kihongosi, amemjibu Makamu Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Bara, John Heche, kufuatia kauli zake za kutilia shaka mafanikio ya nchi.

Soma: Sugu amvaa Kihongosi, amtaka aachane na Heche

Akizungumza Septemba 26, 2026 katika mkutano wa hadhara uliofanyika Tanga Mjini mkoani Tanga, Kihongosi amebainisha kuwa alimsikia Heche akiwa Bariadi mkoani Simiyu akidai kuwa haoni kilichofanyika nchini tangu kupatikana kwa Uhuru.

Akijibu kauli hizo mbele ya wananchi wa Tanga, Kihongosi amesisitiza kuwa CCM iko tayari kumpa Heche data na takwimu sahihi ili kuondoa kile alichokiita upotoshaji kuhusu uelekeo wa nchi.Kihongosi pia alijibu madai ya Heche kwamba anatajwa mara kwa mara na viongozi wa CCM au kwamba Kihongosi ni kijana mdogo asiye na hoja, akimfahamisha kuwa mwanasiasa wa kweli hupimwa kwa hoja za msingi na siyo kwa ‘makelele’ au umri.

Chanzo: Jambo TV.
 
Kiongosi tafadhali,
muhurumie heche bana, ana stress za kubeti, mikeka yake yote mwaka wa5 sasa inachanika tu
 
 

Attachments

  • 1000125788.jpg
    224 KB · Views: 1
  • FB_IMG_1789136148044.jpg
    91 KB · Views: 1
  • 1788870522926.png
    657.8 KB · Views: 3
  • 6404138-66312e992840a24b05214024345d2eb7.mp4
    56 MB
  • 6391679-d14b37895fdcdf615a2cdbb84a8a2d7d.mp4
    22.9 MB
Ulianza Kumtaja taja Heche.
Ukisema Unataka Mdahalo na Heche.

Amesema hawezi kubishana na wewe.
AMEULIZA YUPO WAPI POLEPOLE NA NCHIMBI?
 
N
Nani kiherehere aliyeanza kumtaja mwenzake
 
Ukiacha kuta
Ukiacha kutajwa ni pale tumesha ifanyia maziko CCM yako,yenu na mafisadi ya taifa hili🤔
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…