KIGOMA : Wazee wa Mwandiha wamjadili Zitto, wasema ni mtovu wa Nidhamu


P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Katika hali isiyoyatajiwa, wazee wa kijiji cha Mwandika, Kigoma, ambako ndiko alikozaliwa Mbunge wao Zitto, wamekutana jio hii, kujadili pamoja na mambo mengine hali ya mambo juu ya Zitto.

Hali ilivyokuwa:

Mzee anaejulikana kwa jina la Hamis Chakupewa, alileta hoja ya kumjadili Zitto, kwa kuomba wazee waliokuwa kwenye "baraza" kikao hicho kumjadili kama mbunge wao.

Katika hali isiyotarajiwa, walipinga hoja hiyo kwa kusema kuwa Zitto amekuwa ni mtovu wa nidhamu,hasikii na hana ushirikiano nao kwa kuwa ana imani za kishirikina.

Mzee kigombe alisimama na kuomba wazee wakumbuke kipindi wanamuita wakati akitaka kugombea ubunge, aliwadharau na kusema hatambui hilo baraza la wazee ambalo mzee Kigombe ni kiongozi wake.

Mzee alisema, kikao chao hakihusu siasa ila kwa kuwa mbunge wao wanaweza kumjadili.

Ndio wazee wakanza kumchambu kama karanga, kwa kuongea amekuwa haonekaniki jimboni na kuwa hata wanafamilia wa mbunge huyo hawashiriki katika shughuli za kijamii. Kama misiba.

Wazee walienda mbali na kugusia saga yake ndani ya CHADEMA na kusema angekuwa na nidhamu ya hali ya juu angerudi hapo Mwandiga ili awajulisha nini kinaendelea ila kwa kuwa anadharau, baadhi yao wamesema hata huko chadema wamefanya sahihi kumuondolea madaraka ili atulie maana kila siku anasema yupo busy na majukumu ya Chama na Bunge.

Mtazamo wa wengi kwa haraka wanakubali maamuzi ya kamati kuu.

Wameenda mbali zaidi kwa kusema anapashwa kwenda kuwaomba msamaha, kwa kuwa ni mtovu wa nidhamu ili mambo yake yaende sawa.

My take.
Zzk kuwa msitaarabu kawatake radhi wazee...
Pia wanafamilia wako waambie wawe wanatoa ushirikiano na jamii

Asanteni.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
napita tu naja baadaye
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Condom zilizotumika, Weka mbali na Watoto haraka sana....
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
zzk his days has come to an end
 
T

Tozeshai Kiagha

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
210
Likes
0
Points
33
T

Tozeshai Kiagha

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
210 0 33
ZZK haambiliki na sidhani anaweza kwenda Mwandika kuwaomba msamaha wazee kama wanavyo mtathmini.
Wamsamehe bure tu,kwani kwa sasa amechanganyikiwa.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Katika hali isiyoyatajiwa, wazee wa kijiji cha Mwandika, Kigoma, ambako ndiko alikozaliwa Mbunge wao Zitto, wamekutana jio hii, kujadili pamoja na mambo mengine hali ya mambo juu ya Zitto.

Hali ilivyokuwa:

Mzee anaejulikana kwa jina la Hamis Chakupewa, alileta hoja ya kumjadili Zitto, kwa kuomba wazee waliokuwa kwenye "baraza" kikao hicho kumjadili kama mbunge wao.

Katika hali isiyotarajiwa, walipinga hoja hiyo kwa kusema kuwa Zitto amekuwa ni mtovu wa nidhamu,hasikii na hana ushirikiano nao kwa kuwa ana imani za kishirikina.

Mzee kigombe alisimama na kuomba wazee wakumbuke kipindi wanamuita wakati akitaka kugombea ubunge, aliwadharau na kusema hatambui hilo baraza la wazee ambalo mzee Kigombe ni kiongozi wake.

Mzee alisema, kikao chao hakihusu siasa ila kwa kuwa mbunge wao wanaweza kumjadili.

Ndio wazee wakanza kumchambu kama karanga, kwa kuongea amekuwa haonekaniki jimboni na kuwa hata wanafamilia wa mbunge huyo hawashiriki katika shughuli za kijamii. Kama misiba.

Wazee walienda mbali na kugusia saga yake ndani ya CHADEMA na kusema angekuwa na nidhamu ya hali ya juu angerudi hapo Mwandiga ili awajulisha nini kinaendelea ila kwa kuwa anadharau, baadhi yao wamesema hata huko chadema wamefanya sahihi kumuondolea madaraka ili atulie maana kila siku anasema yupo busy na majukumu ya Chama na Bunge.

Mtazamo wa wengi kwa haraka wanakubali maamuzi ya kamati kuu.

Wameenda mbali zaidi kwa kusema anapashwa kwenda kuwaomba msamaha, kwa kuwa ni mtovu wa nidhamu ili mambo yake yaende sawa.

My take.
Zzk kuwa msitaarabu kawatake radhi wazee...
Pia wanafamilia wako waambie wawe wanatoa ushirikiano na jamii

Asanteni.
sisi ni wana kigoma_kitu hicho hakipo, umeamua kutumika kama kondom
 
K

kavale

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
228
Likes
0
Points
0
K

kavale

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
228 0 0
Hizo ni Habari za kutengenezwa
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
Hizo ni Habari za kutengenezwa ||>MIMI NIPO HUKUHUKU KIGOMA WAZEE WOTE HAO WANAFAAMIKA KIJIJiNI PALIKUWAPO NA KIKAO CHA WAZEE ISPOKUWA SIKUJUA DONDOO ZA KIKAO HUSIKA/
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,692
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,692 280
Hivi yale maandamano ya baada ya swala ya Ijumaa yaliishia vipi?
 
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
801
Likes
16
Points
35
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
801 16 35
Katika hali isiyoyatajiwa, wazee wa kijiji cha Mwandika, Kigoma, ambako ndiko alikozaliwa Mbunge wao Zitto, wamekutana jio hii, kujadili pamoja na mambo mengine hali ya mambo juu ya Zitto.

Hali ilivyokuwa:

Mzee anaejulikana kwa jina la Hamis Chakupewa, alileta hoja ya kumjadili Zitto, kwa kuomba wazee waliokuwa kwenye "baraza" kikao hicho kumjadili kama mbunge wao.

Katika hali isiyotarajiwa, walipinga hoja hiyo kwa kusema kuwa Zitto amekuwa ni mtovu wa nidhamu,hasikii na hana ushirikiano nao kwa kuwa ana imani za kishirikina.

Mzee kigombe alisimama na kuomba wazee wakumbuke kipindi wanamuita wakati akitaka kugombea ubunge, aliwadharau na kusema hatambui hilo baraza la wazee ambalo mzee Kigombe ni kiongozi wake.

Mzee alisema, kikao chao hakihusu siasa ila kwa kuwa mbunge wao wanaweza kumjadili.

Ndio wazee wakanza kumchambu kama karanga, kwa kuongea amekuwa haonekaniki jimboni na kuwa hata wanafamilia wa mbunge huyo hawashiriki katika shughuli za kijamii. Kama misiba.

Wazee walienda mbali na kugusia saga yake ndani ya CHADEMA na kusema angekuwa na nidhamu ya hali ya juu angerudi hapo Mwandiga ili awajulisha nini kinaendelea ila kwa kuwa anadharau, baadhi yao wamesema hata huko chadema wamefanya sahihi kumuondolea madaraka ili atulie maana kila siku anasema yupo busy na majukumu ya Chama na Bunge.

Mtazamo wa wengi kwa haraka wanakubali maamuzi ya kamati kuu.

Wameenda mbali zaidi kwa kusema anapashwa kwenda kuwaomba msamaha, kwa kuwa ni mtovu wa nidhamu ili mambo yake yaende sawa.

My take.
Zzk kuwa msitaarabu kawatake radhi wazee...
Pia wanafamilia wako waambie wawe wanatoa ushirikiano na jamii

Asanteni.
Perfect una wadudu kichwani. Mie niko hapa mwandiga kigoma, hakuna kikao chochote kile kilichofanyika.

Dj mbowe anayekutuma anaondoka kwenye kiti hicho utakuwa na wakati mgumu mno.

Acha kuposha umma!!!!!!!!!!
 
washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
1,583
Likes
272
Points
180
washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
1,583 272 180
zzk kwishe
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Zitto akiwa Mwenyekiti wa CCM ingefaa sana.

I would like to recommend him
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Perfect una wadudu kichwani. Mie niko hapa mwandiga kigoma, hakuna kikao chochote kile kilichofanyika.

Dj mbowe anayekutuma anaondoka kwenye kiti hicho utakuwa na wakati mgumu mno.

Acha kuposha umma!!!!!!!!!!
vipi maandamano lini..
mwambie Zitto arudishe kadi yetu..
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Katika hali isiyoyatajiwa, wazee wa kijiji cha Mwandika, Kigoma, ambako ndiko alikozaliwa Mbunge wao Zitto, wamekutana jio hii, kujadili pamoja na mambo mengine hali ya mambo juu ya Zitto.

Hali ilivyokuwa:

Mzee anaejulikana kwa jina la Hamis Chakupewa, alileta hoja ya kumjadili Zitto, kwa kuomba wazee waliokuwa kwenye "baraza" kikao hicho kumjadili kama mbunge wao.

Katika hali isiyotarajiwa, walipinga hoja hiyo kwa kusema kuwa Zitto amekuwa ni mtovu wa nidhamu,hasikii na hana ushirikiano nao kwa kuwa ana imani za kishirikina.

Mzee kigombe alisimama na kuomba wazee wakumbuke kipindi wanamuita wakati akitaka kugombea ubunge, aliwadharau na kusema hatambui hilo baraza la wazee ambalo mzee Kigombe ni kiongozi wake.

Mzee alisema, kikao chao hakihusu siasa ila kwa kuwa mbunge wao wanaweza kumjadili.

Ndio wazee wakanza kumchambu kama karanga, kwa kuongea amekuwa haonekaniki jimboni na kuwa hata wanafamilia wa mbunge huyo hawashiriki katika shughuli za kijamii. Kama misiba.

Wazee walienda mbali na kugusia saga yake ndani ya CHADEMA na kusema angekuwa na nidhamu ya hali ya juu angerudi hapo Mwandiga ili awajulisha nini kinaendelea ila kwa kuwa anadharau, baadhi yao wamesema hata huko chadema wamefanya sahihi kumuondolea madaraka ili atulie maana kila siku anasema yupo busy na majukumu ya Chama na Bunge.

Mtazamo wa wengi kwa haraka wanakubali maamuzi ya kamati kuu.

Wameenda mbali zaidi kwa kusema anapashwa kwenda kuwaomba msamaha, kwa kuwa ni mtovu wa nidhamu ili mambo yake yaende sawa.

My take.
Zzk kuwa msitaarabu kawatake radhi wazee...
Pia wanafamilia wako waambie wawe wanatoa ushirikiano na jamii

Asanteni.
nyie wachaga zitto siyo size yenu, mtaumia na propaganda zenu dhidi yake
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Acha UONGO tena acha kupotosha watu. kwanza inaonekana ww umetumwa ili kumchafua ZZK. Ulivyokua huna hata aibu unataja na majina ya uongo. jina lenyewe la kijj hulijui, huoni AIBU!!! hujui ulifanyalo SHAME ON U!! kilaza mkubwa.
 
B

BIDYABALAVYE

Senior Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
100
Likes
1
Points
0
B

BIDYABALAVYE

Senior Member
Joined Aug 3, 2013
100 1 0
Kigoma hamna kijiji kinachoitwa Mwandika,mwandishi arekebishe,Pia Title imeandikwa MWANDIHA pia kijiji kama hicho hakipo

WOGA MPAKA MNAKOSEA
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 482,015
Posts 29,796,953