Kigeugeu cha serikali,Yanga Simba ruksa Kagame cup Darfur!!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Ni kama aina fulani ya Kigeugeu.
Lakini ndio hali halisi.
Yanga na Simba sasa ruksa kushiriki kagame cup Darfur!!
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,301
Likes
1,356
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,301 1,356 280
Hacha utani wewe, timu zimeshavunja kambi! Makubwa sasa
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Hacha utani wewe, timu zimeshavunja kambi! Makubwa sasa
Labda kama leo ni siku ya wajinga!
Ila ni kauli ya serikali kutoka bungeni leo,ila pia cecafa imeshaziondoa Simba na yanga kwenye michuano hiyo na kuzipa nafasi timu nyingine.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Please weka source ya taarifa hiyo.
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
ni kama aina fulani ya kigeugeu.
Lakini ndio hali halisi.
Yanga na simba sasa ruksa kushiriki kagame cup darfur!!

hakuna mwafrika anayeeleweka hata mara moja
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Confirmed!!
Kuna kikao kinaendelea usiku huu pale TFF ili kujua nini cha kufanya maana cecafa ilishaziondoa pia!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,537
Likes
18,212
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,537 18,212 280
Serikali yetu haijawai kuwa madhubuti na maamuzi yake.!!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,373
Likes
1,849
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,373 1,849 280
Kwa taarifa za Kiintelinjesia, Simba na Yanga hazinabudi kutia timu Darfuu, Vinginevyo Msonye huu mwaka atauona mchungu; bila Simba na Yanga mapato ni sufuri..
Mpaka awabebeleze sana.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
Dodoma/Dar es Salaam. Serikali imetoa ruksa kwa timu za Simba,Yanga na Falcon za Tanzania kushiriki Kombe la Kagame litakalofanyika nchini Sudan, huku viongozi wa timu hizo wakishangazwa na taarifa hizo.
Kabla ya kauli hiyo, Serikali ilitangaza kuzizuia timu hizo kwenda kushiriki kwenye mashindano hayo kwa sababu zakiusalama hasa katika jimbo la Darfur, moja ya kituo kilichopangwa kufanyika mashindano hayo.
Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Amos Makala amewaambia waandishi wa habari mjini hapa jana kuwa Serikali ya Tanzania imewasilianana Serikali ya Sudan na kuhakikishiwa usalama wa wananchi wake katika michuano hiyo iliyopangwa kuanza Jumanne ijayo.
“Serikali ilikuwa na kigugumizi kuhusu ushiriki wa timu zetu za Simba Yanga na Falcon, lakini leo (jana) nimepokea Fax kutoka Serikali ya Sudan ikihakikishia usalama kwa wachezaji na Watanzania watakaosafiri na timu kwenda nchini humo,” alisema Makala.
Aliongeza: “Wametueleza mikakati yao ya jinsi watakavyotekeleza suala la ulinziwa timu kutoka uwanja wa ndege, hotelini na kwenda uwanjani bila shida yoyote.”
Makala alisema kutokana na uhakika wa usalama, wameamuakuziruhusu timu hizo kwenda Sudan.
Alisema awali walielezwa na Chama cha soka cha Sudan na Baraza la Vyama vya Soka Afrika Mashariki na Kati (Cecafa) kuwa wachezaji watasafirishwa na helikopta toka Khartoum mpaka Darfur.“Walituambia hakuna wasiwasi wa usalama, kwamba timu zote zitapewa ulinzi wa kutosha kwenda uwanjani na kurudi hotelini,” alisema Makala.
Aliongeza: “Mbali na ulinzi na usafiri wa Helikopta, pia watatoamavazi kuzuia risasi kupenya (bullet proof), lakini sasa Serikali ya Sudan imeongeza kutuhakikishia ulinzi na usalama wa wananchi wetu, sisi tunatoa Baraka zetu zote, washiriki mashindano hayo na waje na Kombe” alisema.
Makala alisema Serikali imebeba dhamana ya Watanzania watakaoenda nchini Sudan kwenye mashindano hayo na kuzitaka timu husika kuendelea na mashindano na kuhakikisha vinakuja na kombe.
Hata hivyo wakati Serikali ikiziruhusu timu hizo kwenda kushiriki Kagame, tayari Cecafa ilishapanga upya ratiba na kuteua timu nyingine kuziba nafasi ya timu za Tanzania.
Timu hizo ni kutoka Uganda (URA), Rayon kutoka Rwanda ambazo ni timu mwanachama wa Cecafa, na timu mwalikwa kutoka nchini Chad ya Elite Sports.
Viongozi wa Simba na Yanga walipoulizwa kuhusu taarifa hizo, walisema hawana taarifa kama alivyosema Katibu Mkuu wa TFF, Angetile Osiah.
Laurance Mwalusako, Katibu Mkuu wa Yanga alisema: “Klabu haina taarifa zozote kutoka Serikalini au TFF. .
Kwa upande wake, Mwenyekiti wa Simba Ismail Aden Rage alisema: “Sina habari zozote, nipo na Waziri (Makala) Dodoma, mbona hajanijulisha lolote.”
Uwezekano wa timu hizo kwenda ni mdogo kutokana na ukweli kuwa taarifa hiyo imekujamuda mfupi kabla michuano kuanza.
Lakini pia kuna wasiwasi kama Cecafa wanaweza kuziruhusu timu hizo kwenda kwa vile tayariwalishaziteua timu nyingine kuchukua nafasi za timu za Tanzania.

Source: Mwananchi
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
467
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 467 180
Huu ni ubabaishaji uliokubuhu. Mtu anakurupuka na kutoa maamuzi mazito ya kuzuia timu zishiriki, baada ya muda mfupi mtu huyo huyo anakuja na maamuzi ya kuruhusu timu zishiriki. Huu ni ushahidi tosha kuwa Makala hakuwa makini katika maamuzi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347