Kifurushi cha dar

Kifurushi cha dar

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Posts
3,624
Reaction score
1,827
Watu wa dar wanavituko nimekuja kutembelea jamaa kila kona matangazo or wauza dawa za nguvu za kiume dar kuna nini jamani kuna hichi kifurishi jamaa kila siku anakula utasema kaandikiwa na daktari.
IMG_20181126_114415.jpeg
 
mngejua Nguvu za kiume hazirejeshwi na Kula Vyakula Pekee.. Mngeqcha Kula Vyakula Vya Ajabu ajabu visivyo na Kiwango maalumu..

Akili isipokaa Safi huwezi Kusimamisha Hata Siku moja...
Naunga hoja,kama kichwa hakiko sawa ,hata beleshi asaule vyote nikazu bure
 
hivi kwanini wadada wa dar siku hizi wananyonya sana dudu na wanakula manii|, kuna siri gani wamegundua. yaani wanameza manii.
 
hivi kwanini wadada wa dar siku hizi wananyonya sana dudu na wanakula manii|, kuna siri gani wamegundua. yaani wanameza manii.
Umenene nishakutana nao kama 6 hivi bila kunywa hiyo kitu awaelewi
 
nimeshangaa sana zamani walikua wantema au ikikaribia na ukimwambia anatoa indondoka nje ila siku hizi ni lunch.
 
Back
Top Bottom