Kidole changu kimepona asanteni JamiiForums

Singida ndio home

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
3,203
2,000
Kuna kipindi hapo nyuma wiki iliyopita nliweka post hapa Kidole changu kimevimba na kinauma ,Nilienda hospitalini waliniambia nitumie dawa za ammoxylin na panadol lakini hazikusaidia, Nikabadilisha hospitali nikaenda nyingine wakaniambia nitoe kucha nikaona ngoja nitumie ushauri niliopewa na wana jf wa kutumia Ndula, Hio ndula niliichuma nikaikata juuu na chini na kuipachika sehemu iliyovimba kama vile pete. Nliivaa kwa siku mbili na kidole kimepona kabisaaaa...

SHUKRANI SANA WANAJAMII FORUMS
 

Singida ndio home

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
3,203
2,000
Naomba picha ya hiyo Ndula please
_IMG_000000_000000.jpg
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,680
2,000
Pole mkuu, naamini huo haukuwa ni ugonjwa wa kawaida. Ili kuwa ni harakati za Free mason kukuchukua msukule... Ishukuru hiyo ndumba kwa kukusaidia...
 

UZEE MVI

Senior Member
Feb 6, 2011
193
225
Ndula ni tunda LA mmea linalofanana na nyanya chungu katika namna nyingi. Hutumika kutibu meno pia.

Note: si kila Tiba ya kienyeji ni uchawi. Zingine ni tiba halali kabisa.

Hivi mnadhani kabla ya wakoloni kuleta vidonge babu zetu walitibiwaje?
 

undefine

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
442
1,000
Ndula ni tunda LA mmea linalofanana na nyanya chungu katika namna nyingi. Hutumika kutibu meno pia.

Note: si kila Tiba ya kienyeji ni uchawi. Zingine ni tiba halali kabisa.

Hivi mnadhani kabla ya wakoloni kuleta vidonge babu zetu walitibiwaje?
Kwa hapa mjini Dar tutazipata wapi ase ukizingatia hakuna mashamba huku
 

kabwigwa

JF-Expert Member
May 17, 2014
887
1,000
Kuna kipindi hapo nyuma wiki iliyopita nliweka post hapa kuhusu kidole changu kilichovimba ikidaiwa kina mdudu ndani, Nilienda hospitalini waliniambia nitumie dawa za ammoxylin na panadol lakini hazikusaidia, Nikabadilisha hospitali nikaenda nyingine wakaniambia nitoe kucha nikaona ngoja nitumie ushauri niliopewa na wana jf wa kutumia Ndula, Hio ndula niliichuma nikaikata juuu na chini na kuipachika sehemu iliyovimba kama vile pete. Nliivaa kwa siku mbili na kidole kimepona kabisaaaa...

SHUKRANI SANA WANAJAMII FORUMS
Hicho kinaitwa kipesani dawa ndo hiyo hiyo ndura
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom