Kichapo Taifa Stars - TFF inahusika

Kichapo Taifa Stars - TFF inahusika

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Posts
17,297
Reaction score
18,053
Pamoja na kwamba mechi ya mwisho dhidi ya Gambia ilikuwa ya kulinda heshima, kichapo ilichopata Taifa Stars kimechangiwa na uzembe au kutojali kwa viongozi wa TFF.

Ipo sababu ya msingi kwamba baadhi ya wachezaji muhimu walikuwa majeruhi. Lakini wanaeleza vipi kukosekana kwa Mbwana Samatta, Thomas Ulimwengu na Mwinyi Kazimoto? Hao wote ni wachezaji muhimu sana kwa Taifa Stars. Labda suala la Kazimoto linhisiana na kuoroka kwake kwenda Qatar, lakini kwa kuwa aliomba msamaha ni sawa vile wenzetu wanvyosema "shooting yourself in the foot"

Kwa nini Mbwana Samatta na Thomas Ulimwengu hawakuja wakati inajulikana ilikuwa ni internation break na TFF wana haki zote kuwaita? Inaelekea mwenye timu ya TP Mazembe kila wakati anawazidi nguvu hata wakati ni haki yetu. Hata kama TP Mazembe watasingizia kuwa ni majeruhi, bado TFF inaweza kuwaita ili kuthitisha hilo. Vinginevyo Mbona hawaishitaki TP Mazembe FIFA?

Hata kama tutapata mwalimu wa aina gani, bila kupata ushirikiano toka TFF kuhusu wachezaji walioko nje, tutaendelea kuw wasindikizaji kwenye michuono ya kimataifa. Labda kwa kuwa uchaguzi unakaribia watu wako busy na kampeni za chinichini hakuna anayejali kama Taifa Stars inahudumiwa ipasavyo. Tenga pamoja na kwamba hagombei, anaelekeza nguvu zake kwenye kamati za CAF na FIFA na kuisahau Tanzania iliyompa hizo nafasi.
 
Siku zote Taifa Stars ikifungwa mi hiwa tofauti na wengine. Siwalaumu wachezaji wala kocha. Lawama kubwa na za kwanza ni kwa TFF kwa kutoendeleza vijana wadogo waliopo mashuleni na mitaani. Wao wakisikia mashindano tu wanakimbilia kuokoteza mijibaba kwenye maklabu makubwa!. Majibaba ambayo msingi wao huko nyuma ulikuwa mbovu. Tunategemea watafanya nini?
 
Hivi hobi pekee Tanzania ni mpira wa miguu tuu, Mbona tunakomaa na wakati hii kitu hatuna sili nayo? Tunapoteza muda , Hela nyingi kwenye mpira wa miguu huku tukiacha michezo tunayoiweza ikiwa haina msimamizi.Hivi tungetumia fedha nyingi kwenye ngumi au riadha jina la tanzania si lingekuwa maarufu? ona sasa mpaka hela YA KUMLIPA BONDIA WA MAREKANI IMEKOSEKANA NA KAZI NI KUMLAUMU USTAADHI TUU PAMOJA NA JUHUDI ANAZIZIFANYA. TUBADILIKE TUFUTE KABISA HUU MCHEZO WA MPORA WA MIGUU UNATULETEA UMASKINI
 
Hivi hobi pekee Tanzania ni mpira wa miguu tuu, Mbona tunakomaa na wakati hii kitu hatuna sili nayo? Tunapoteza muda , Hela nyingi kwenye mpira wa miguu huku tukiacha michezo tunayoiweza ikiwa haina msimamizi.Hivi tungetumia fedha nyingi kwenye ngumi au riadha jina la tanzania si lingekuwa maarufu? ona sasa mpaka hela YA KUMLIPA BONDIA WA MAREKANI IMEKOSEKANA NA KAZI NI KUMLAUMU USTAADHI TUU PAMOJA NA JUHUDI ANAZIZIFANYA. TUBADILIKE TUFUTE KABISA HUU MCHEZO WA MPORA WA MIGUU UNATULETEA UMASKINI

Angalia mkuu, unaji contradict mwenyewe. Kweli michezo si mpira tu na ngumi pia zipo. Lakini angalia kwenye ngumi kuna nini? Umetoa mfano wa huo wameshindwa kumlipa bondia wa marekani. Siku za nyuma kulikuwa na issue za "sembe". Nadhani kila mchezo una matatizo yake. Anzisha uzi wa mchezo husika!
 
Tunaongelea mpira wa miguu mimi nafikiri hapo tulipofika ndio ukomo wetu.mpira hatuuwezi tunalazimisha.hatamakocha wote mashuhuri wa dunia wahamie hapa hakuna lolote litakalobadilika.
Bahati mbaya tunapenda sana mchezo ambao hatuuwezi.hatuwapi support wachezaji wa michezo tunayoimudu kama riadha na ngumi hivyo nayo inakufa.
 
Angalia mkuu, unaji contradict mwenyewe. Kweli michezo si mpira tu na ngumi pia zipo. Lakini angalia kwenye ngumi kuna nini? Umetoa mfano wa huo wameshindwa kumlipa bondia wa marekani. Siku za nyuma kulikuwa na issue za "sembe". Nadhani kila mchezo una matatizo yake. Anzisha uzi wa mchezo husika!

Tunaongelea mpira wa miguu mimi nafikiri hapo tulipofika ndio ukomo wetu.mpira hatuuwezi tunalazimisha.hatamakocha wote mashuhuri wa dunia wahamie hapa hakuna lolote litakalobadilika.
Bahati mbaya tunapenda sana mchezo ambao hatuuwezi.hatuwapi support wachezaji wa michezo tunayoimudu kama riadha na ngumi hivyo nayo inakufa.
Mishemishe umeandika vyema kabisa nadhani n Sibonike amaona na wenye mawazo ya kudhani kama Tanzania itakuja kufanya vizuri kwenye hili janga la Taifa (football) wasahau. Tuungane kwa pamoja tufute hii kitu kwenye mawazo ya watanzania.VIJANA WETU TUWAELEKEZE MICHEZO SAHIHI KULIKO KUWAAMINISHA KUWA MPIRA HUU UTATUTOA
 
Tunaongelea mpira wa miguu mimi nafikiri hapo tulipofika ndio ukomo wetu.mpira hatuuwezi tunalazimisha.hatamakocha wote mashuhuri wa dunia wahamie hapa hakuna lolote litakalobadilika.
Bahati mbaya tunapenda sana mchezo ambao hatuuwezi.hatuwapi support wachezaji wa michezo tunayoimudu kama riadha na ngumi hivyo nayo inakufa.

Mkuu - mi siamini kama tumefika ukomo. Lakini nakubali kuna changamoto nyingi ambazo lazima kuzifanyia kazi. Kidogo hali imebadilika sio sawa na wakati wa akina Ndolonga. Timu inakaa kambini vizuri kwa mfano na posho angalau wanalipwa. Bado kuna mambo kama hayo ya TFF kutowajibika ipasavyo. Wanapata udhamini mkubwa toka Serengeti na NMB lakini wangeweza kufanya makubwa zaidi.
 
Back
Top Bottom