Kibunango na bendera ya CCM! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibunango na bendera ya CCM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Dec 30, 2009.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    KIBUNANGO na bendera ya CCM, haya mwenzetu tueleze kulikoni.....au ndio wale wale?
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kibunango ni Kada wa CCM

    Ninakushauri nawe uweke bendera ya Chama chako

    CCM Hoyee!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hiyo bendera ina tatizo gani kwako? Na una maana gani ya kusema ndio wale wale?
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ndo wale wale nani?
    Na wewe ndo nani katika nji hii?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo mtu kuamua kuwa kada wa CCM ila matendo yake binafsi ndo yatamueleza yeye ni nani kwenye jamii ya watanzania.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Bado siku 30, kuona umuhimu wa bendera ya Kijani
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kibs,
    Tumsameheni inaonekana bado ni mgeni wa jukwaa na amepotoshwa na trend ya posts na threads za jukwaa kuona zinashabikia upinzani tu, kaona ajabu kuwa kumbe jukwaa lina memba wa vyama tofauti...huenda ni kosa lake la kutojifunza mwenendo wa jukwaa au ni makosa yetu kulifanya jukwaa kuwa ni sehemu ya kupinga tuuuuuuuuuu!!!
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,649
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Tunakusamehe kabla hujaomba msamaha
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,787
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Fanyeni yote ila siku ya mwisho lazima mhukumiwe!! Hakuna anaeyeshabikia ccm bila mzizi wa kifisadi!!
     
Loading...