Kiboko cha Wabakaji Hiki

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Posts
259
Reaction score
69
Wenzetu huko South Africa hawataki mchezo linapokuja swala la ubakaji. Akina mama wanakuja juu na wanachotaka mbakaji asifungwe.. bali jambo moja tu nalo ni.... endelea mwenyewe

 
hiyo mii naikubali au ahasiwe kabisa. huwezi ukaamin hapa jirani pana baba mtu wa miaka 62 kamlawiti mvulana wa miaka 13. alimdanganya na elf 5 akamshikisha ukuta. binafsi iliniua sana japo kuwa yuko lokapu lakini naona bado haitasaidia wangetuachia tugonge njegere zake hadi mbegu zote zife.
 
Waarabu wao kwenye Sharia wanakutenganisha kichwa na kiwiliwili na kukuachia hivyo "vifaa" vyako uende navyo kuzimu.
 
mbona wamevaa nguo za chama cha Nyerere?
 
Njegere zikiisha nani atawajaza wanawake?
 
Msisahau, SA kuna za bandia legally, ndo maana wamekuwa wajanja...mmh,wenzangu bongo mtatumia nin?!Matango, ndizi au?
 
Mbona bango halinyooshi juu, inaonekana hakiamini alicho kiandika zaidi ya kufanya usanii!
 

kudadeki,ningeua huyo babu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…