Kibamia au dushelelee, Ukweli ni upi?

Tunapunguza dushelele, tunaongeza vibamia na tunarudisha bikra zilizo potea. mganga toka kuzim. everybody warmly y're welcom.
 
kupitia hii thread na mimi nafanya research kujua vibamia vingapi humu jf
 
kibamia changu, unanikumbusha wa zamani alinikimbia eti simtoshelezi, sijui nilikosa ufundi au ndioi mtizamo wake basi ilibidi abage manyanga nami nikamwambia bora liende,
 
dushelele ndo mpango mzima kuna mahali huwa inagonga raha utamu tuu
na ukute yule mtu anajua namna ya kumpump wallahi raha tupu
 
Size ya uke inatakiwa kuwa kiasi gani vile???
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…