Kibaha(viziwaziwa) mahakama yaamuru wananchi waondolewe

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Ni habari iliyotolewa leo kwa maamuzi ya mahakama kuu imetoa hukumu ya kurudisha eneo maarufu kama viziwaziwa, kibaha kwa mfipa kwa mmiliki wake wa hawari (mhindi), na kwamba wananchi waliokwisha kununua maeneo na kujenga waondoke ndani ya siku 14 tokea leo.

Kwa yeyote ama kama ulikuwa na ndugu pale taarifa na ifikishwe. Hii kazi kakabidhiwa RHINO AUCTION MART na tangazo limebandikwa kwenye maeneo hayo.

NB: Ni lile shamba pori lililoachwa na mhindi kwa miaka zaidi ya 30 pasi kuendelezwa na kugeuka pori nene hadi pale wananchi walipoamua kuligawa na kuanzisha makazi rasmi na ya kudumu
 

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,593
2,000
Ni habari iliyotolewa leo kwa maamuzi ya mahakama kuu imetoa hukumu ya kurudisha eneo maarufu kama viziwaziwa, kibaha kwa mfipa kwa mmiliki wake wa hawari (mhindi), na kwamba wananchi waliokwisha kununua maeneo na kujenga waondoke ndani ya siku 14 tokea leo.

Kwa yeyote ama kama ulikuwa na ndugu pale taarifa na ifikishwe. Hii kazi kakabidhiwa RHINO AUCTION MART na tangazo limebandikwa kwenye maeneo hayo.

NB: Ni lile shamba pori lililoachwa na mhindi kwa miaka zaidi ya 30 pasi kuendelezwa na kugeuka pori nene hadi pale wananchi walipoamua kuligawa na kuanzisha makazi rasmi na ya kudumu
Mimi naona serikali ijaribu kuepuka migogoro na wananchi isiyo ya lazima. Kama wananchi wamekwisha anzisha makazi ya kudumu kwa miak a30, na bado Tanzania haijaisha, ninashauri serikali imtafutie eneo lingine mbadala watu waachwe tu waendelee na maisha yao magumu.
 

kinondoniilala

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
599
250
Ni habari iliyotolewa leo kwa maamuzi ya mahakama kuu imetoa hukumu ya kurudisha eneo maarufu kama viziwaziwa, kibaha kwa mfipa kwa mmiliki wake wa hawari (mhindi), na kwamba wananchi waliokwisha kununua maeneo na kujenga waondoke ndani ya siku 14 tokea leo.

Kwa yeyote ama kama ulikuwa na ndugu pale taarifa na ifikishwe. Hii kazi kakabidhiwa RHINO AUCTION MART na tangazo limebandikwa kwenye maeneo hayo.

NB: Ni lile shamba pori lililoachwa na mhindi kwa miaka zaidi ya 30 pasi kuendelezwa na kugeuka pori nene hadi pale wananchi walipoamua kuligawa na kuanzisha makazi rasmi na ya kudumu
SASA KAMA MUHINDI ANA RIGHT OF OCCUPANCY YA MIAKA 99, WAANZE TU KUJIONDOA WENYEWE HATA KAMA ILIKUWA NI SHAMBA PORI, KWANI RAIS AMELISHATANGAZA KATIKA GN KWAMBA ANATAKA KULICHUKUA ENDAPO ZILE SIKU ALIZOPEWA KULIENDELEZA ZITAFIKIA KIKOMO?
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,117
2,000
Mtazoea
Mimi naona serikali ijaribu kuepuka migogoro na wananchi isiyo ya lazima. Kama wananchi wamekwisha anzisha makazi ya kudumu kwa miak a30, na bado Tanzania haijaisha, ninashauri serikali imtafutie eneo lingine mbadala watu waachwe tu waendelee na maisha yao magumu.
Kuvamia, kwani viwanja vya kununua havipo?
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,117
2,000
Mtazoea
Mimi naona serikali ijaribu kuepuka migogoro na wananchi isiyo ya lazima. Kama wananchi wamekwisha anzisha makazi ya kudumu kwa miak a30, na bado Tanzania haijaisha, ninashauri serikali imtafutie eneo lingine mbadala watu waachwe tu waendelee na maisha yao magumu.
Kuvamia, kwani viwanja vya kununua havipo?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,356
2,000
Ni habari iliyotolewa leo kwa maamuzi ya mahakama kuu imetoa hukumu ya kurudisha eneo maarufu kama viziwaziwa, kibaha kwa mfipa kwa mmiliki wake wa hawari (mhindi), na kwamba wananchi waliokwisha kununua maeneo na kujenga waondoke ndani ya siku 14 tokea leo.

Kwa yeyote ama kama ulikuwa na ndugu pale taarifa na ifikishwe. Hii kazi kakabidhiwa RHINO AUCTION MART na tangazo limebandikwa kwenye maeneo hayo.

NB: Ni lile shamba pori lililoachwa na mhindi kwa miaka zaidi ya 30 pasi kuendelezwa na kugeuka pori nene hadi pale wananchi walipoamua kuligawa na kuanzisha makazi rasmi na ya kudumu
 

jjmm

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
1,224
1,500
Jamani pale lilikua pori na raia hawakujua japi ignorance of law is not diffencive kwa hili waachiwe
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,750
2,000
huyo mmiliki wa hilo shamba yaelekea ana nasaba fulani na chama tawala la sivyo serikali ingesham-Sumaye.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
huyo mmiliki wa hilo shamba yaelekea ana nasaba fulani na chama tawala la sivyo serikali ingesham-Sumaye.
Inasemekana kuna watu wa CCM katika eneo lile ndo wanapalia mkaa kwani eneo lilirudishwa kwa wananchi katika kipindi cha uongozi wa CDM katika kijiji kile. Kwa hiyo kimsingi na kwa mjibu wa vyanzo vya habari ni kwamba huu mgogoro una sura ya kisiasa pande mbili, CCM dhidi ya CDM
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Walishauwaw
Jamani pale lilikua pori na raia hawakujua japi ignorance of law is not diffencive kwa hili waachiwe
Lilishageuzwa mabwe pande ( sehemu ya kuulia watu) kipindi likiwa pori
 

mliverpool

JF-Expert Member
Jan 6, 2015
690
1,000
Unavamiaje eneo na kujenga pasipo kufuata taratibu?? Huo ni upumbavu wa kiwango cha lami,hata kama hilo eneo lisingekuwa la muhindi,ila waelewe hakuna cha bure ktk dunia ya sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom