The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,710 Oct 28, 2012 #2 Nyie mbuzi mna vituko lakini ni hayawani tunawasamehe.
G geophysics JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 904 Reaction score 167 Oct 28, 2012 #3 Hii kitu hii kitu hii kitu hiiiii.........
Kitoabu JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 11,084 Reaction score 12,329 Oct 28, 2012 #4 Kwanza na mimi nijaribu kujikunja nione kama ntafika
C Concious Senior Member Joined Feb 1, 2012 Posts 105 Reaction score 14 Oct 28, 2012 #5 hahaah...nyie mbuzi ndio mliotufundisha kuzama chumvini na kupiga puchu
jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Oct 28, 2012 #6 Ingekuwaje kama ingekuwa ni donkey kaleta masihara hayo tena mbele ya mama mkwe!!
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Oct 28, 2012 #7 kuna watu wakiona wanatamani
Mzee wa Rula JF-Expert Member Joined Oct 6, 2010 Posts 8,169 Reaction score 3,361 Oct 28, 2012 #8 Kweli ulistahiki kusema khaaaaaaa!!!!!
Mtukuru Senior Member Joined Oct 8, 2012 Posts 106 Reaction score 30 Oct 28, 2012 #9 Mbuzi Mzee, wewe ndo uliowafundisha?