Khaaa mwl alituvunja mbavu!.


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Nilipokuwa nasoma O-level kule Njoss tulikuwa na tabia ya kumcheka yeyote aliyekosea kutamka neno na tulikuwa tunasema AMECHOMA. Nikiwa kidato cha tatu mwl wangu wa darasa aliingia darasan asbh na kuanza kutoa adhabu kwa wale wasiofanya usafi,. Mwalim akauliza,nani hajasafisha MADIRISAA?(akimaanisha madirisha),2kaanza kucheka,tcha akasema jaman samahani ulimi hauna MSHUPA(akimaanisha mfupa)..hapo ndo aliharibu zaidi maana darasa zima kelele tupu mwl umechomaaaa.
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
hahaaa! Kwl apo kachoma! Nakumbuka ckul cku 2lkuwa twacheza mech sasa mpira ulipigwa kros kat jamaa kalelema kaukosa tcha nje akasema kwa sauti wewe rusha miju guu bwana. Akimaanisha "miguu juu"
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,526
Likes
1,397
Points
280
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,526 1,397 280
teh teh teh dah hyo kali.
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
kwakwakwa huwa watu wanaochapia wanamazoea ya kula mlenda sana na bamia
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
usikalie kizee cha watanda, ni mwiko kasiba
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
usikalie kitanda cha wazee ni mwiko kabisa
 
mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
516
Likes
32
Points
45
mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
516 32 45
HIYO kali basi tukiwa chuo kuna jamaa yangu mmja alikuwa anapenda sana kudakia mada basi kuna dictionery yangu ilipotea kumbe yeye aliiba wakati nauliza nani kachukua kitabu changu cha bios nikawa nafunga basi kadakia MIMI SIJAONA NA WALA SIJACHUKUA "DINAKSHARI" ya mtu
 
S

Sumuni

Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
59
Likes
0
Points
0
S

Sumuni

Member
Joined Feb 19, 2009
59 0 0
Nilipokuwa nasoma O-level kule Njoss 2likuwa na tabia ya kumcheka yeyote aliyekosea kutamka neno na 2likuwa 2nasema AMECHOMA. Nikiwa 4m3 mwl wangu wa darasa aliingia darasan asbh na kuanza kutoa adhabu kwa wale wasiofanya usafi,. Mwalim akauliza,nani hajasafisha MADIRISAA?(akimaanisha madirisha),2kaanza kucheka,tcha akasema jaman samahani ulimi hauna MSHUPA(akimaanisha mfupa)..hapo ndo aliharibu zaidi maana darasa zima kelele 2pu mwl umechomaaaa.
Nafikiri wewe ndio unachoma zaidi. Hizo namba mbili (2) nne (4) ulizoziweka tuzisomaje? Tusome mbili-likuwa, mbili-nasema. Au unataka tuzisome tarakimu kwa ki-english halafu herufi kwa kibongo? Kama ndivyo hapa iweje 4m3? four-m-three? Kaaazi kwelikweli! Unaweza kujaribu kuonesha kuchoma kwa Mwalimu wako bila kujua kuwa wewe ndiwe mwenye kuchoma zaidi!
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Nafikiri wewe ndio unachoma zaidi. Hizo namba mbili (2) nne (4) ulizoziweka tuzisomaje? Tusome mbili-likuwa, mbili-nasema. Au unataka tuzisome tarakimu kwa ki-english halafu herufi kwa kibongo? Kama ndivyo hapa iweje 4m3? four-m-three? Kaaazi kwelikweli! Unaweza kujaribu kuonesha kuchoma kwa Mwalimu wako bila kujua kuwa wewe ndiwe mwenye kuchoma zaidi!
<br />
<br />
thank you!
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Nafikiri wewe ndio unachoma zaidi. Hizo namba mbili (2) nne (4) ulizoziweka tuzisomaje? Tusome mbili-likuwa, mbili-nasema. Au unataka tuzisome tarakimu kwa ki-english halafu herufi kwa kibongo? Kama ndivyo hapa iweje 4m3? four-m-three? Kaaazi kwelikweli! Unaweza kujaribu kuonesha kuchoma kwa Mwalimu wako bila kujua kuwa wewe ndiwe mwenye kuchoma zaidi!
<br /> <br / hvi ki-english napo tukueleweje?,dah hapo nawe umechoma lkn nashukuru pia kwa mtazamo wako,hvi ni kweli hujaelewa au ulitaka kutuonyesha kuwa wewe ni much know?.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nilipokuwa nasoma O-level kule Njoss 2likuwa na tabia ya kumcheka yeyote aliyekosea kutamka neno na 2likuwa 2nasema AMECHOMA. Nikiwa 4m3 mwl wangu wa darasa aliingia darasan asbh na kuanza kutoa adhabu kwa wale wasiofanya usafi,. Mwalim akauliza,nani hajasafisha MADIRISAA?(akimaanisha madirisha),2kaanza kucheka,tcha akasema jaman samahani ulimi hauna MSHUPA(akimaanisha mfupa)..hapo ndo aliharibu zaidi maana darasa zima kelele 2pu mwl umechomaaaa.
<br />
<br />
uchafuzi wa Lugha. Hizo 2, 4 ,na 3 tuzisomeje? Hili ni jukwaa la wasomi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Umenikumbusha mwl wangu wa o level, alikuwa mbovu wa English, siku moja alisema "the rubbish who under the tree"
siku nyingine alisema " when you here your name shout" akimaanisha kuwa ukisikia jina lako itikia. Siku nyingine alisema "i remembering you" akimaanisha nakukumbushia.
Ilikuwa full vichekesho
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ha haaa haaa.................ningekua m ndo mwalimu yaani nigetembeza bakora darasa zima afu na adhabu juu hamna adabu
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
&lt;br /&gt;<br /> &lt;br /&gt;<br /> uchafuzi wa Lugha. Hizo 2, 4 ,na 3 tuzisomeje? Hili ni jukwaa la wasomi.
<br /> <br / mzee asante lkn unaacha kusoma kama hazisomeki,.unajua kwanin wanapenda kuandika hvyo?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
&lt;br /&gt; &lt;br / mzee asante lkn unaacha kusoma kama hazisomeki,.unajua kwanin wanapenda kuandika hvyo?
<br />
<br />
sijui kwanini wanaandika hivyo!
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,059
Likes
274
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,059 274 180
Nafikiri wewe ndio unachoma zaidi. Hizo namba mbili (2) nne (4) ulizoziweka tuzisomaje? Tusome mbili-likuwa, mbili-nasema. Au unataka tuzisome tarakimu kwa ki-english halafu herufi kwa kibongo? Kama ndivyo hapa iweje 4m3? four-m-three? Kaaazi kwelikweli! Unaweza kujaribu kuonesha kuchoma kwa Mwalimu wako bila kujua kuwa wewe ndiwe mwenye kuchoma zaidi!
<br />
<br />
Kweli kabisa Mkuu Sumuni. Hawa ndio wachafuzi wa lugha. Jamaa kachoma yeye na mwalimu wake. Teh teh teh.
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168