Keys hotel


pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Kuna jamaa jana kapost kwamba sehemu kuna dada poa s kweli ,mimi mchana nimekula pale,labda alikuwa na lake jambo.sehemu ile wanachoma nyama vzr kweli.kwa hilo nimewakubali.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
sawa tumekuelewa! tema mate tuwachape hao dada poa!
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380