Kesi ya uchaguzi wa Kenya live on national TV

Kesi ya uchaguzi wa Kenya live on national TV

Geechie

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2015
Posts
977
Reaction score
763
Kwakweli nimeguswa na demokrasia nayoiona Kenya hivi sasa uchaguzi wq Kenya unachalengiwa live toka mahakamani na unaonyeshwa na karibu televisheni zote kubwa.
Hongereni wakenya.

a1a7105ea125ae6a06bdf4106c92e244.jpg
 
Mahakama imeahirishwa mpaka SAA moja jioni,muda huo ndio mahakama itapokea ripoti ya wataalamu wa IT upande wa NASA ambao walipewa kibali na mahakama kuuchunguza mfumo wa IEBC so jamani kwa anaependa kufuatilia mubashara naamini TV zote kubwa KBC,Citizen,KTN zitakuwa mubashara kwa ambao tunaking'amuzi cha dstv fuatilieni ni report muhimu kwa mustakabali wa uwazi ulioonyeshwa na serikali ya wakenya,tukutane SAA moja.
 
Back
Top Bottom