Kesi ya Lissu kesho, je Plan ya ccm kutwaa jimbo itatimia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Lissu kesho, je Plan ya ccm kutwaa jimbo itatimia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Apr 26, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wanajf wiki iliyopita kulizungumzwa juu ya CDM kupopolewa majimbo ya sgd na ubungo, kesho tutapata uhalisia, shime waTZ tusiukubali huu ujambazi.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kuishinda nguvu ya umma duniani.
     
  3. m

    msambaru JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    uwe mnyisanzu mbwanu uwe, unacheza na haya magubegube, mi niko jimboni kesho ntakujuza kila hatua ndio ujue haki mbinguni.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    waache watengue sisi tuwategue.... kwa nguvu ya Uma
     
  5. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tumkose lissu bungeni..hili halikubaliki..uonevu utakua umezidi kipimo
     
  6. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wadau poleni sana kesho lissu atatoa machoziii
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona kuna thread nyingine imeanzishwa kuhusu hii mada tangu asubuhi na hii ya nini ten? Mod, hebu unganisha iwe thread moja
     
Loading...