Kesho Mtanzania watatokaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho Mtanzania watatokaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jul 13, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Boss wao ndo ivo kaondoka kwenye uongozi wa CCM huku akirusha madongo kibao. Mtanzania walikuwa watu wa kuibeba sana CCM. Je wataungana na Boss wao kuanza kuiponda? Je hili ni pigo kwa CCM? Je CCM walitathmini hili kabla wa kumwambia RA ajivue gamba? Na je, ukiacha Uhuru na Habari Leo, CCM itabebwa tena na gazeti gani, hasa ukizingatia Boss wa Jamba Leo nae anaonekana kuwa karibu na Rostam? Haya maswali majibu yake ni very interesting.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,657
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    ''rostam kiboko''
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    "Rostam athibitisha kukomaa kisiasa"
     
  4. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,854
    Likes Received: 2,818
    Trophy Points: 280
    "RA aachana na siasa uchwara"
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    rostam hahitaji vyombo vya habari kumfagilia, hata vikimponda havimpunguzii kitu
     
  6. A

    Ayubu9 Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona hii ni "racket" nyingine ya CCM ya kujiweka sawa. However, they must have missed the bus. Wanajivua gamba wakati bado wana sumu?
     
  7. f

    fazili JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Nitashangaa sana hata kama JK atajiuzulu halafu watz wakafikiri ccm imejisafisha. Tatizo la ccm ni mfumo waliokwisha jenga kwa muda wa miaka mingi, kwa sasa tunahitaji mapinduzi makubwa ya kimfumo na kwa hili chama mbadala ni muhimu
     
Loading...