Kero: Trafiki kujazana barabara ya Arusha-Moshi

Kero: Trafiki kujazana barabara ya Arusha-Moshi

Nelson Kileo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
3,062
Reaction score
3,280
Katika kero mpya inayoendelea kwa sasa Arusha basi ni uwepo mkubwa wa trafiki barabarani. Kwenye hii barabara ya Arusha to Moshi.

Kila baada ya mita 300 unakutana na kundi la Trafiki, mbaya zaidi wanalazimisha makosa epsecially Issue ya speed Limit.

Mfano kutoka mianzini hadi Tengeru/USA unakuta hakuna limit ya speed zaidi ya tuta tu , ila unakuta jama wanajificha kabisa mpaka vichakani.

Unatoka Mianzani pale Florida unapigwa mkono, unafika kwenye taa Mianzini unasimamishwa, Pale Sanawari unapigwa mkono tena.

Ukifika Philips ndio wamejaa na wanapaki gari barabarani kabisa, ukiteremka pale Kwa Mrefu wapo kama nyuki.

Katikati mji (Arusha mjini) ndio usiseme kila kwenye kona wamejificha, mtueleeze tu kama ni zamu ya Arusha kukusanya mapato mwaka huu, otherwise hii ni kero.

Moshi Arusha mtu unatumia saa nne kufika, uchumi unajengwa vipi kwa style hii ya kucheleweshana.

Cc Mrisho Gambo.
 
Mwenye picha ya masoud kipanya ile ya juzijuzi aweka hapa
 
Hayo ni matokeo ya kufanya kazi kwa mazoea, wakati sayansi na technolojia vinahimizwa duniani kote, bado kunawatu hawafikiri tofauti. Huwezi kuzuia ajali kwa kuweka askari wengi barabarani. Nilimuelewa sana waziri wa mambo ya ndani jana alipohoji kama kwa sasa ni sawa kwa sasa kununua/kuagiza magari zaidi ya mia malori ya polisi au kununua magari madogo Pickups ambazo zinaweza kutumiwa na askari kufika maeneo mabalimbali. Hayo mambo yasiishie kwenye magari pia yahoji kama jeshi la police liendelee kuwa kichekesho kwa mbinu zake za kizamani au likubali kufanya kazi kisasa!!!
 
Katika kero mpya inayoendelea kwa sasa Arusha basi ni uwepo mkubwa wa trafiki barabarani. Kwenye hii barabara ya Arusha to Moshi.

Kila baada ya mita 300 unakutana na kundi la Trafiki, mbaya zaidi wanalazimisha makosa epsecially Issue ya speed Limit.

Mfano kutoka mianzini hadi Tengeru/USA unakuta hakuna limit ya speed zaidi ya tuta tu , ila unakuta jama wanajificha kabisa mpaka vichakani.

Unatoka Mianzani pale Florida unapigwa mkono, unafika kwenye taa Mianzini unasimamishwa, Pale Sanawari unapigwa mkono tena.

Ukifika Philips ndio wamejaa na wanapaki gari barabarani kabisa, ukiteremka pale Kwa Mrefu wapo kama nyuki.

Katikati mji (Arusha mjini) ndio usiseme kila kwenye kona wamejificha, mtueleeze tu kama ni zamu ya Arusha kukusanya mapato mwaka huu, otherwise hii ni kero.

Moshi Arusha mtu unatumia saa nne kufika, uchumi unajengwa vipi kwa style hii ya kucheleweshana.

Cc Mrisho Gambo.
Over employment hiyo halafu mtu anakuambia askari hawatosgi. Moshi Arusha miaka yote kilinge cha askari unakuta wapo kumi wakati hiyo ni kazi ya askari watatu tu au wawili. Serikali inapaswa kuangalia hili hatukatai askari kuwepo barabarani ila hii ya kila point wanakaa askari saba hadi kumi nadhani ni over employment
 
Kweli hii barabara kero sana unatoka Arusha SAA kumi na mbili asubihi na hizi bas kubwa huwezi kufika moshi kabla ya saa mbili hivo kuchelewa kazi ni lazima
 
Nilikuta kundi la askari wa barabarani Arusha mbele ya Arusha airport kama unakwenda kisongo, walikuwa wengi kama ishirini hivi na magari mengi yamekamatwa, nilipo wakaribia nikapigwa mkono kwa mbali bahati nzuri nilikuwa nishawasha taa kulia kuingia Aga Khan University.
 
Ni kweli hata mimi nimekutana na hii kero, wanalazimisha fine hata sehemu hakuna speed limit, kuna utitiri wa traffic Arusha-Moshi, hata usiku kuna kuna check points za nyingi zisizokua na maana! Kitengo cha traffic kimekua kama TRA, ina maana makosa ya barabarani sheria inasema ni kutoza pesa tu?
 
Mwenye picha ya masoud kipanya ile ya juzijuzi aweka hapa
649b400c7632de195b957915f8a42b7d.jpg
 
sio kero.. jiulize kwemye sikukuu hii kulitokea ajali ngapi?
 
Hayo ni matokeo ya kufanya kazi kwa mazoea, wakati sayansi na technolojia vinahimizwa duniani kote, bado kunawatu hawafikiri tofauti. Huwezi kuzuia ajali kwa kuweka askari wengi barabarani. Nilimuelewa sana waziri wa mambo ya ndani jana alipohoji kama kwa sasa ni sawa kwa sasa kununua/kuagiza magari zaidi ya mia malori ya polisi au kununua magari madogo Pickups ambazo zinaweza kutumiwa na askari kufika maeneo mabalimbali. Hayo mambo yasiishie kwenye magari pia yahoji kama jeshi la police liendelee kuwa kichekesho kwa mbinu zake za kizamani au likubali kufanya kazi kisasa!!!


Unalinganisha visivyolingana, TZ hatujafikia ngazi ya automation, sisi bado tunahitaji kazi zifanywe na watu kwa maana hatuzalishi ajira za kutosha, hivyo hao Maaskari wa Usalama wengi ni ajira ukiweka automation sasa uwarudishe nyumbani? Na vp familia zao zinazowategemea?

Ni sawa na kusema daladala au mabasi ya abiria hayahitaji utingo na kwamba tiketi zote tutumie simu, sasa hawa utingo wataenda wapi? Watakula nini?
 
Unalinganisha visivyolingana, TZ hatijafikia ngazi ya automation, sisi bado tunahitaji kazi zifanywe na watu kwa maana hatuzalishi ajira za kutosha, hivyo hao Maaskari wa Usalama wengi ni ajira ukiweka automation sasa uwarudishe nyumbani? Na vp familia zao zinazowategemea?
Juzi niliskia wakisema Kuna Mapungufu ya askari police ..Sasa hawa wapo rundo wamejazana kwann ? .
 
Back
Top Bottom