Kero: Nyimbo za dini sehemu za kazi


B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Ni kweli tunastahili kuvumiliana na kuheshimiana. Ustahamilivu hasa hutambua uwepo wa wenzio wenye imani tofauti na wewe. Sasa katika hali ya kawaida suala la nyimbo za dini kwenye taasisi za umma ni kero hasa kwenye nchi isiyofuata dini. Hatumuhitaji Magufuli au wizara zake kuelekezwa hili. Inakera. Sasa hivi hata kwenye mabasi ya mwendokasi hali ipo hivi. Tafadhali eleweni nyimbo hizo unaweza kuzipenda wewe kwa mwingine ni kero.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,082
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,082 280
Mara nyingi nyimbo hutegemea utashi wa dereva, hiyo ni ofisi yake huwez kumchagulia asikilize nin kwan kwake ni kazi na dawa, hili la maofisini mmmh inategemea na mahudiano yao kazn
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Mara nyingi nyimbo hutegemea utashi wa dereva, hiyo ni ofisi yake huwez kumchagulia asikilize nin kwan kwake ni kazi na dawa, hili la maofisini mmmh inategemea na mahudiano yao kazn
Hakuna cha kujiridhisha na mahusiano. Watu wanakaa kimya ila wanakerwa. Kwanini usisikilize kwako? Eti dereva hapo ni ofisi yake! Hiyo inaonyesha poor customer care. Hujali wengine eti ofisi yako?
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Mara nyingi nyimbo hutegemea utashi wa dereva, hiyo ni ofisi yake huwez kumchagulia asikilize nin kwan kwake ni kazi na dawa, hili la maofisini mmmh inategemea na mahudiano yao kazn
Hakuna cha kujiridhisha na mahusiano. Watu wanakaa kimya ila wanakerwa. Kwanini usisikilize kwako? Eti dereva hapo ni ofisi yake! Hiyo inaonyesha poor customer care. Hujali wengine eti ofisi yako?
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,058
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,058 280
Ni kweli tunastahili kuvumiliana na kuheshimiana. Ustahamilivu hasa hutambua uwepo wa wenzio wenye imani tofauti na wewe. Sasa katika hali ya kawaida suala la nyimbo za dini kwenye taasisi za umma ni kero hasa kwenye nchi isiyofuata dini. Hatumuhitaji Magufuli au wizara zake kuelekezwa hili. Inakera. Sasa hivi hata kwenye mabasi ya mwendokasi hali ipo hivi. Tafadhali eleweni nyimbo hizo unaweza kuzipenda wewe kwa mwingine ni kero.
hata taarabu huwa ni kero sana kwa wengine mbona......
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
hata taarabu huwa ni kero sana kwa wengine mbona......
Mie hilo halinihusu maana na zenyewe sizifagilii. Ila sina hakika kama ni nyimbo za dini au zenye asili ya Pwani.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,058
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,058 280
Mie hilo halinihusu maana na zenyewe sizifagilii. Ila sina hakika kama ni nyimbo za dini au zenye asili ya Pwani.
nlikua nammanisha tu nyimbo yoyote inaweza kuwa kero kwa wengine sio ya dini tu....labda kama hizo redio zngezmwa kabisa ndo kila mtu angekuwa huru
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,082
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,082 280
Hakuna cha kujiridhisha na mahusiano. Watu wanakaa kimya ila wanakerwa. Kwanini usisikilize kwako? Eti dereva hapo ni ofisi yake! Hiyo inaonyesha poor customer care. Hujali wengine eti ofisi yako?
Kwa upande wa dereva unakosea, anapakia walevi, wenye dini zao na vichaa, je amsikilize yupi na amwache yupi?
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Kwa upande wa dereva unakosea, anapakia walevi, wenye dini zao na vichaa, je amsikilize yupi na amwache yupi?
Watu hawalalamiki na kina Diamond, Mbaraka, JD nk. Dini inagusa hisia maalum. Upigaji wa nyimbo za dini, uvutaji sigara hadhari, kuruka foleni, kutukana nk ni kero zinazotambulika. Ni ustaarabu tu kutambua hisia za watu.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,082
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,082 280
Watu hawalalamiki na kina Diamond, Mbaraka, JD nk. Dini inagusa hisia maalum. Upigaji wa nyimbo za dini, uvutaji sigara hadhari, kuruka foleni, kutukana nk ni kero zinazotambulika. Ni ustaarabu tu kutambua hisia za watu.
Hahaha wewe unakosea sana, huwezi kumridhisha kila mtu, nikikuta unapiga khasida mimi mkristo inabidi nivumilie hadi mwisho wa kituo changu cha gari, mwislam naye avumilie kwaya vilevile na mtu wa dini awavumilie wapenda music wa akina diamond pia.
Mwarobaini wa hili ni kununua gari yako uweke upendacho
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Ni kweli tunastahili kuvumiliana na kuheshimiana. Ustahamilivu hasa hutambua uwepo wa wenzio wenye imani tofauti na wewe. Sasa katika hali ya kawaida suala la nyimbo za dini kwenye taasisi za umma ni kero hasa kwenye nchi isiyofuata dini. Hatumuhitaji Magufuli au wizara zake kuelekezwa hili. Inakera. Sasa hivi hata kwenye mabasi ya mwendokasi hali ipo hivi. Tafadhali eleweni nyimbo hizo unaweza kuzipenda wewe kwa mwingine ni kero.
Hahahaha kwa sababu huna upendo wa dini nyingine ingeweka mihadhara ungekuja kusifia.Acheni kujiinua Mungu hapendi mnasema MUNGU MMOJA HUKU UNAMCHUKIA MUNGU WA JIRANI YAKO.Hii ni nchi huru panda gari shuka endelea na mambo yako.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Kunasiku nimeenda nakumati Mliman city nimekuta wameweka nyimbo za injili aisee nili injoi sana
Kwenye festival period inastahamilika. Sio kila siku. Sasa unakuta nyimbo hizi polisi maana yake nini? Kama mtu akafuata haki mazingira hayo tu yanamtoa imani.
 
T

the say

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,383
Likes
373
Points
180
T

the say

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,383 373 180
Ha ha ha zinapendwa sana ndg mleta Uzi had bar unakuta mtu kapiga laga zake anaselebuka "utamu wa Jesus" (r muhando) au ile Nina baba yangu asiyeshindwa kamwe,

Pia unakumbuka kwenye graduu moja hiv DJ kapiga hiz za kawaida mzuka haukuwa mkubwa sn ila DJ alipogusa "wema wa mungu umenizunguka" ilikuwa hatari mkuu.
Mleta Uzi vumilia tuu
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Hahaha wewe unakosea sana, huwezi kumridhisha kila mtu, nikikuta unapiga khasida mimi mkristo inabidi nivumilie hadi mwisho wa kituo changu cha gari, mwislam naye avumilie kwaya vilevile na mtu wa dini awavumilie wapenda music wa akina diamond pia.
Mwarobaini wa hili ni kununua gari yako uweke upendacho
Kwahiyo na kazi niache nikafanye yangu. Haya ndio madhara ya kujiaminisha kuwa nchi ni ya watu fulani.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,404
Likes
3,768
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,404 3,768 280
Sasa niko ofisini kwangu & wewe umefuata huduma utanichaguliaje nyimbo za kusikiliza?!!

Otherwise iwe "Ofisi changanyikeni" ambapo nyie ni watu wazima mnapaswa kujadiliana sio kukimbilia huku.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Hahahaha kwa sababu huna upendo wa dini nyingine ingeweka mihadhara ungekuja kusifia.Acheni kujiinua Mungu hapendi mnasema MUNGU MMOJA HUKU UNAMCHUKIA MUNGU WA JIRANI YAKO.Hii ni nchi huru panda gari shuka endelea na mambo yako.
Usikariri ndugu. Ni familia chache isiyo na watu wa imani zote. Huko kwenye nchi za washika dini upuuzi huu hakuna. Unataka kufanya kazi au kusikiliza muziki. Nunua earphones km ni lazima sana. Si kusikilizisha kila mtu.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Hahahaha kwa sababu huna upendo wa dini nyingine ingeweka mihadhara ungekuja kusifia.Acheni kujiinua Mungu hapendi mnasema MUNGU MMOJA HUKU UNAMCHUKIA MUNGU WA JIRANI YAKO.Hii ni nchi huru panda gari shuka endelea na mambo yako.
Usikariri ndugu. Ni familia chache zisizo na watu wa imani zote. Huko kwenye nchi za washika dini upuuzi huu hakuna. Unataka kufanya kazi au kusikiliza muziki. Nunua earphones km ni lazima sana. Si kusikilizisha kila mtu.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Sasa niko ofisini kwangu & wewe umefuata huduma utanichaguliaje nyimbo za kusikiliza?!!

Otherwise iwe "Ofisi changanyikeni" ambapo nyie ni watu wazima mnapaswa kujadiliana sio kukimbilia huku.
Mjadala kwa wengine ni chuki na uhasama. Kama ni ofisi yako haina shida, tatizo ni ofisi za umma zinazohudumia wananchi. Kama unahudumia watu kwenye ofisi ya umma bado ni tatizo. Hii huweza hata kujenga hisia mbaya pale mteja asiporidhika. Ndio maana kwenye auditing wanahimiza independence in appearance etc.
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433