Kenya's $3.2 Billion Train Project Beats Nigeria's $12 Billion Train Project

V Kweli Tupu

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
931
1,000
Hehehe nimepitia bora wao hukubali panapo ukweli sio kama hawa wenzetu maskini jeuri.
Mngekuwa mmejenga kwa akili zenu tungewaona wa maana! Kawajengea mchina alafu mnajidai. Any country can use the Chinese to build the same thing. Kwahiyo, there is nothing special na hiyo railway na matreni ya zamani mabovu! Get away.
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
29,265
2,000
Here is dick size comparison! The bottom line is all the projects were infested with corruption!
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
29,265
2,000
Duh, Nigeria bwana.
Hayo matreni mabovu na Vituo vya vibanda vya mama ntilie ndio wametumia $12bn???
I thank God I wasn't born in Nigeria.
Ufala kama huu ni Vigumu sana Kuvumilia.
Kutana na Mnigeria umuambie halafu uskie atakavyojibu!
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
18,841
2,000
Mngekuwa mmejenga kwa akili zenu tungewaona wa maana! Kawajengea mchina alafu mnajidai. Any country can use the Chinese to build the same thing. Kwahiyo, there is nothing special na hiyo railway na matreni ya zamani mabovu! Get away.
Haijalishi hata kama aliyejenga ni kiumbe kutoka sayari nyingine, cha msingi tunayo reli ya kisasa na muundo mbinu ambao haupo kwenye nchi yoyote ya EAC na Afrika ya Kati. Leo hii Waganda, Wanyarwanda, Wasudani, Warundi, Batoto ba Kongo na hata Watanzania wameanza kufuata mizigo yao Nairobi badala ya safari yote ya kwenda hadi Mombasa. Tumefupisha safari kwa kilomita mia tano na tunaendelea na ujenzi wa awamu ya pili ili kuwakaribia zaidi.

Nye hapo bado mnawaza mambo ya makinikia ambayo mumepigwa kizembe zembe kwa miaka yote hii.
 

1academ

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,817
2,000
wengine tunaabir vitu vyetu vya sgr baby, waswahili bado wanapambana na makinika!!
IMG_20170613_080321_229.jpg
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
29,265
2,000
Nimeingia hiyo link ya Nairaland cha ajabu Wakenya wanadai ati the railtrack distance btn Mombasa to Nairobi is over 600 km that's a big lie over there. Unfortunately I don't wanna register myself there because I would start disputing that lie.
 

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,580
2,000
Nimeingia hiyo link ya Nairaland cha ajabu Wakenya wanadai ati the railtrack distance btn Mombasa to Nairobi is over 600 km that's a big lie over there. Unfortunately I don't wanna register myself there because I would start disputing that lie.
Hahahaha... Just like saying Bagamoyo Port is almost complete.... It's delusional isn't it
 

Iconoclastes

JF-Expert Member
May 26, 2014
4,117
2,000
How do u know that they are Kenyans? Nearly all the guys in praise of the Kenyan railway, and mocking the Nigerian one are in fact Nigerians!
 

Iconoclastes

JF-Expert Member
May 26, 2014
4,117
2,000
How
Hehehe nimepitia bora wao hukubali panapo ukweli sio kama hawa wenzetu maskini jeuri.
Huku kwengine ati ukisema, basi unachukia nchi yako, yani zile matusi utarushiwa- ni zile zinazowalenga wazazi wako. Kosa? Kusema tu haya ya ssm si mazuri ukilinganisha na za wale. Hasa, ukitaja Kenya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom