Kenya: Wamerikani Wa Tabiri Ushindi Wa Raila


Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2006
Messages
306
Likes
1
Points
0
Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2006
306 1 0
MAONI YA WAAMERIKA KUHUSU USHINDI WA RAILA

Waheshimiwa Raila amekubalika na hata waMarekani wanajua Kibaki na mafisadi wake yao imekwisha....

http://www.washingtonpost.com/wp-dyn/content/article/2007/12/21/AR2007122102136.html?nav=hcmodule


HEBU CHEKINI HII PIA....

http://www.nytimes.com/2007/12/22/world/africa/22kenya.html?_r=1&oref=slogin


HALAFU MAALIZA NA HII VIDEO


http://video.on.nytimes.com/?fr_story=ecc3612525f26211e98d6958e621b4c200e63925



ADVAIZA WA BILL CLINTON WA MAREKANI AWASILI KUPANGA CAMPAIGN YA RAILA

http://www.youtube.com/watch?v=vyprn8P8FaU
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
26
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 26 135
MAONI YA WAAMERIKA KUHUSU USHINDI WA RAILA

Waheshimiwa Raila amekubalika na hata waMarekani wanajua Kibaki na mafisadi wake yao imekwisha....

http://www.washingtonpost.com/wp-dyn/content/article/2007/12/21/AR2007122102136.html?nav=hcmodule


HEBU CHEKINI HII PIA....

http://www.nytimes.com/2007/12/22/world/africa/22kenya.html?_r=1&oref=slogin


HALAFU MAALIZA NA HII VIDEO


http://video.on.nytimes.com/?fr_story=ecc3612525f26211e98d6958e621b4c200e63925



ADVAIZA WA BILL CLINTON WA MAREKANI AWASILI KUPANGA CAMPAIGN YA RAILA

http://www.youtube.com/watch?v=vyprn8P8FaU
Una maana Raila atakuwa puppet wa marekani?
 
Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2006
Messages
306
Likes
1
Points
0
Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2006
306 1 0
Una maana Raila atakuwa puppet wa marekani?
La. Ila atafanya kazi na nchi zote za dunia. Kenya is a friend to all and an enemy to none. Hio ndio maanake.
 
H

HAM

Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
61
Likes
0
Points
13
H

HAM

Member
Joined Sep 24, 2007
61 0 13
Kutabiliwa na Wamarekani sio kama ni kibaraka wa Wamarekani la hasha.Tunachotaka nikuwa uchaguzi uwe huru na wa haki na mtu ashinde kulingana na watu wanavyo mpenda.
Kubwa zaidi wakenya wamchague kiongozi ambaye anauchungu na taifa lao na sio mtu ambaye ataendekeza ukabila,udini na chuki za watu.
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
5
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 5 0
Kuna Duru zinasema Marekani au Joji Kichaka kasupport sio kwa sababu anaipenda Kenya au kilichotokea bali anajua itakua na negative impact kwa Obama. Kwamba kama hata huko kwa baba yake hakuna demokrasia je yeye atakuaje na democracy.

wanasema fuatilia siasa ya marekani kwa sasa uone jinsi Obama atakavyopata criticisms kutokana na yaliyotokea Kenya. wait and see
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,033
Likes
1,454
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,033 1,454 280
Kuna Duru zinasema Marekani au Joji Kichaka kasupport sio kwa sababu anaipenda Kenya au kilichotokea bali anajua itakua na negative impact kwa Obama. Kwamba kama hata huko kwa baba yake hakuna demokrasia je yeye atakuaje na democracy.

wanasema fuatilia siasa ya marekani kwa sasa uone jinsi Obama atakavyopata criticisms kutokana na yaliyotokea Kenya. wait and see
Lakini wamarekani wamesha-withdraw pongezi zao. Labda message already sent?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,364
Likes
1,183
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,364 1,183 280
Kuna Duru zinasema Marekani au Joji Kichaka kasupport sio kwa sababu anaipenda Kenya au kilichotokea bali anajua itakua na negative impact kwa Obama. Kwamba kama hata huko kwa baba yake hakuna demokrasia je yeye atakuaje na democracy.

wanasema fuatilia siasa ya marekani kwa sasa uone jinsi Obama atakavyopata criticisms kutokana na yaliyotokea Kenya. wait and see
Hapana, siasa za marekani haziendeshwi kwa kiwango cha chini namna hiyo. Marekani kiasili ni nchi ya wahindi wekundu, wengine wote ni wametokana na wahamiaji tu akama alivyo Obama, Kennedy, Bush, Clinton na kadhalika. At least, wamarekani ni wastaarabu kiasi cha kutosha kuweza kupingana kutokana na issues za nchi siyo kupingana kutokana na ukoo wa mgombea. Hata wale wanaoendesha kampeini za ki-racist kama ilivyotokea kule Tennesee kwenye kuwania kiti cha Senate, hawendeshi kwa kugeneralize ukoo wa mtu bali wana-single out fact kuhusu candidate mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,823