loose Nut JF-Expert Member Joined Dec 6, 2025 Posts 2,823 Reaction score 6,480 Sep 7, 2026 #21 Chizi Maarifa said: Wewe wanakuibia. Kuna dogo yeye anaoa kwa tsh 5,000 tu Click to expand... Bado hiyo 5000 wanakuibia. Kuna wana wanaoa bure kabisa na kuna wengine hadi wanawahonga wana kuwaoa.
Chizi Maarifa said: Wewe wanakuibia. Kuna dogo yeye anaoa kwa tsh 5,000 tu Click to expand... Bado hiyo 5000 wanakuibia. Kuna wana wanaoa bure kabisa na kuna wengine hadi wanawahonga wana kuwaoa.
Chizi Maarifa JF-Expert Member Joined Jul 29, 2013 Posts 14,762 Reaction score 32,379 Sep 8, 2026 #22 loose Nut said: Bado hiyo 5000 wanakuibia. Kuna wana wanaoa bure kabisa na kuna wengine hadi wanawahonga wana kuwaoa. Click to expand... Mimi nilikuwa nikifuatwa na mademu wakitaka kunipa pesa NIWAWOWE ila nikawa nakataa
loose Nut said: Bado hiyo 5000 wanakuibia. Kuna wana wanaoa bure kabisa na kuna wengine hadi wanawahonga wana kuwaoa. Click to expand... Mimi nilikuwa nikifuatwa na mademu wakitaka kunipa pesa NIWAWOWE ila nikawa nakataa