Kenya has high unemployment rate in the region

Bitter pill

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
920
1,000
15bd803ab75d78c554a7b221e9b9388b.jpg
86150bc7e6358da52c2566e8bf0aa2de.jpg
 

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,075
2,000
Yale maandamano wakati wa uchaguzi mkuu yalionyesha jinsi tatizo la ukosefu wa kazi ulivyo mkubwa Kenya. Rais Uhuru Kenyatta hatua ya kwanza apambane na Ufisadi kwenye serikali yake.
 

Simba 254

JF-Expert Member
Nov 29, 2020
364
250
South africa pia has a very high unemployment rate kenya is at 17% south africa is at 29% does it mean that kenya is better than SA??? No. The more economically empowered a country becomes the more youths start wanting better jobs hence wanabagua the casual jobs unapata youths hawafanyi kazi wakingoja white collar jobs hence leading to unemployment being high... in lesser economies youths hawabagui kazi hata jua kali wanafanya hence low unemployment
 

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,403
2,000
Naingia jukwaa la kenya walau nijue mawili matatu yanayoendelea huko ila nakutana na maada kibao za watu kama nyie mnaanzisha maada za kutambiana flani ivi.

Haya sasa huku tz hali ya ajira vp, tangu kwaka 2015 walimu wengi wakaachwa kuitwa kazini wakimaliza vyuo na hadi leo wengi sana wapo mtaani.

Ajira za walimu zikitangazwa jina moja linachaguliwa mara tatu na mengine ni majina hewa ambayo hayo kwente matokeo ya sekondari.

Hakuna kipindi ambacho ajira zinekuwa ngumu sana kupatikana kama sasa Tz, hali inabadilika maana graduates ni wengi na biashara kibao zinafungwa, kuna ndugu yangu alikuwepo fastjet yupo kitaa baada ya kampuni kufungwa ili air tanzania isipate ushindani mkubwa.

hizi maada zenu hizi, Watz kama nyie mnatuaibisha,
 

Chief Sam

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
1,533
2,000
Naingia jukwaa la kenya walau nijue mawili matatu yanayoendelea huko ila nakutana na maada kibao za watu kama nyie mnaanzisha maada za kutambiana flani ivi.

Haya sasa huku tz hali ya ajira vp, tangu kwaka 2015 walimu wengi wakaachwa kuitwa kazini wakimaliza vyuo na hadi leo wengi sana wapo mtaani.

Ajira za walimu zikitangazwa jina moja linachaguliwa mara tatu na mengine ni majina hewa ambayo hayo kwente matokeo ya sekondari.

Hakuna kipindi ambacho ajira zinekuwa ngumu sana kupatikana kama sasa Tz, hali inabadilika maana graduates ni wengi na biashara kibao zinafungwa, kuna ndugu yangu alikuwepo fastjet yupo kitaa baada ya kampuni kufungwa ili air tanzania isipate ushindani mkubwa.

hizi maada zenu hizi, Watz kama nyie mnatuaibisha,
Utakuw unatoka Malawi wewe,mwambie ndugu yako apambane na kilimo ,Tz kazi sio Kwenye fast jet tu
 

Chief Sam

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
1,533
2,000
Naingia jukwaa la kenya walau nijue mawili matatu yanayoendelea huko ila nakutana na maada kibao za watu kama nyie mnaanzisha maada za kutambiana flani ivi.

Haya sasa huku tz hali ya ajira vp, tangu kwaka 2015 walimu wengi wakaachwa kuitwa kazini wakimaliza vyuo na hadi leo wengi sana wapo mtaani.

Ajira za walimu zikitangazwa jina moja linachaguliwa mara tatu na mengine ni majina hewa ambayo hayo kwente matokeo ya sekondari.

Hakuna kipindi ambacho ajira zinekuwa ngumu sana kupatikana kama sasa Tz, hali inabadilika maana graduates ni wengi na biashara kibao zinafungwa, kuna ndugu yangu alikuwepo fastjet yupo kitaa baada ya kampuni kufungwa ili air tanzania isipate ushindani mkubwa.

hizi maada zenu hizi, Watz kama nyie mnatuaibisha,
Utakuw unatoka Malawi wewe,mwambie ndugu yako apambane na kilimo ,Tz kazi sio Kwenye fast jet tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom