Kemikali ya Kuwafukuza Nyoka (Snake Repellant)

kabunguru

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
240
250
Kufuatia Hali ya Joto Kali,inasadikika Nyoka wanasaka sehemu zenye ubaridi kwenye Makazi ya wanadamu, hasa makazi yenye miti na majani au maua.Hali hii imezua taharuki na mara kadhaa wamekuwa wakiranda randa,hasa usiku.Naombeni anayejua Kemikali inayoweza kumwagwa ili wakimbie (Snake Repellant ),waende zao.Kama muuzaji yupo aniPM.
 

Kaluguyu

Senior Member
Jun 21, 2011
174
250
Kufuatia Hali ya Joto Kali,inasadikika Nyoka wanasaka sehemu zenye ubaridi kwenye Makazi ya wanadamu, hasa makazi yenye miti na majani au maua.Hali hii imezua taharuki na mara kadhaa wamekuwa wakiranda randa,hasa usiku.Naombeni anayejua Kemikali inayoweza kumwagwa ili wakimbie (Snake Repellant ),waende zao.Kama muuzaji yupo aniPM.
Tumia Pilipili Manga kwa kumwaga unga wake au changanya na maji nyunyizia Maeneo yote yanayo kuzunguka. Harufu yake huwakimbiza kabisa katika eneo lako!
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,434
2,000
Kufuatia Hali ya Joto Kali,inasadikika Nyoka wanasaka sehemu zenye ubaridi kwenye Makazi ya wanadamu, hasa makazi yenye miti na majani au maua.Hali hii imezua taharuki na mara kadhaa wamekuwa wakiranda randa,hasa usiku.Naombeni anayejua Kemikali inayoweza kumwagwa ili wakimbie (Snake Repellant ),waende zao.Kama muuzaji yupo aniPM.
Funga milango na madirisha kuna mdudu anaitwa tandu ni hatari kabisa kuliko hata baadhi ya nyoka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom