Kelele zinazosikika kutoka makanisani usiku...

Kelele zinazosikika kutoka makanisani usiku...

Status
Not open for further replies.
sauti zikitokea nyumba za ibada ndiyo zinakuwa kelele! ila zikitokea sehemu nyingine zinakuwa burudani! binadamu! subiri wengine watasema kelele zinatokea msikitini.
 
Mleta mada ameuliza vizuri tu, kwa sababu ni kweli kama ni jirani na makazi ya watu ni disturbance, nashangaa watu wanaanza kuulizia misikiti kana kwamba mleta mada anazungumzia ubishani wa waisilamu na wakristo, hii imenikumbusha kitabu cha Christopher Htchens, HOW RELIGION POISONS EVERYTHING!
 
Mm mwenyewe hapa washaanza ila nawasikiaga kwa mbaaali ....but mm naona poa tu ....
 
Watu wanalinganisha muziki wa kanisani kwa spika zile kubwa na adhana msikitini? Kelele zinalingana? Mmmh hizi comparables siyo sahihi kabisa.......misikiti haina spika zenye kelele kama za muziki....huo ndio ukweli.....
 
Kwa kawaida mapepo huwa hayapendi ibada,yanaungua ila makelele ya baa,vigodoro,unyago ni sawa tu.Yesu akufungue we mleta sledi,,,Katika Jina la Yesu nakemea mapepo yatoke
 
Yeyote anayehisi kelele na akajisikia vibaya wakati wa maombi ya waliookoka nakusaidia tu kwa upole na urahisi kabisi jitambue tu una mapepo hivyo suluhu sio kuwachukia waombaji nenda tu kimya kimya waombe wakuombee na ndipo utajua kumbe haukuwa sawa, pole.
 
Mbona muslims make noise everyday in alfajiri na hatupigi kelele?? Au ww ndo special sana,?,

wewe umeanza kuingia lini hapa JF maana mada hizo za kulalamikia sauti, zinazotokea misikitini ziletwa sana hapa au ulikua wapi ndugu, au waona huku kule huoni?
 
Mleta mada kauliza swali zuri, nashangaa watu mnavyopata mihemko ya kidini, ukweli in kwamba hizo kelele na spika zao usiku zinakera, kama in maombi kwa Mungu I ani lazima wapige kelele mtaa mzima. Mungu mwenyewe anasema "the na msalipo msipayuke payuke kama watu wasio na imani" Mungu wetu ni wa utaratibu sio Mungu wa fujo na makelele usiku mzima, kwa nini wasipunguze sauti wakasikilizana wao kwa wao wanaoomba? kwani Hugo Mungu wao no kuziwi? Ukweli wanakera sana na makelele yao. Watoto wadogo wanapata shida hawalali kwa kelele zao. Wagonjwa.. Nk. Halafu watu mnatetea? Kisa eti dini. Wapunguze sauti za spika zao bans in kero. Hakuna mahali popote katika biblia Yesu alipofanya kelele za namna hiyo. Kila jambo na wakati wake na mahali lake...
 
Mleta mada kauliza swali zuri, nashangaa watu mnavyopata mihemko ya kidini, ukweli ni kwamba hizo kelele za spika zao usiku zinakera, kama ni maombi kwa Mungu kwani lazima wapige kelele mtaa mzima? Kwanini wasizungumze naye kwa sauti ya utaratibu?. Mungu mwenyewe anasema "tena msalipo msipayuke payuke kama watu wasio na imani" Mungu wetu ni wa utaratibu sio Mungu wa fujo na makelele usiku mzima, kwa nini wasipunguze sauti wakasikilizana wao kwa wao wanaoomba? kwani Hugo Mungu wao no kuziwi? Ukweli wanakera sana na makelele yao. Watoto wadogo wanapata shida hawalali kwa kelele zao. Wagonjwa.. Nk. Halafu watu mnatetea? Kisa eti dini. Wapunguze sauti za spika zao bana ni kero. Hakuna mahali popote katika biblia Yesu alipofanya kelele za namna hiyo. Kila jambo na wakati wake na mahali lake... Someni biblia yenu vizuri kuweni chumvi ya ulimwengu na siyo kuwa kero kwa ulimwengu!
 
Mbona muslims make noise everyday in alfajiri na hatupigi kelele?? Au ww ndo special sana,?,
Siyo kweli, wakristo wamezidi ndgyangu lazima tuwe wakweli. Wanaweza kupiga music masaa hata zaidi ya matano mfululizo mpaka utaumwa kichwa. Kiukweli wana KERO KUBWA sio kidogo. Tena unaweza kuta ni ktk nyumba ya mtu tu, na hivi kila mtu anaanzisha dhehebu au kanisa lake basi shida tupu
 
awa jamaa wa ijumaa wameelekeza spika usawa wangu! spika ni kama mbovu fulani. ni shida.
 
Mleta mada kauliza swali zuri, nashangaa watu mnavyopata mihemko ya kidini, ukweli ni kwamba hizo kelele za spika zao usiku zinakera, kama ni maombi kwa Mungu kwani lazima wapige kelele mtaa mzima? Kwanini wasizungumze naye kwa sauti ya utaratibu?. Mungu mwenyewe anasema "tena msalipo msipayuke payuke kama watu wasio na imani" Mungu wetu ni wa utaratibu sio Mungu wa fujo na makelele usiku mzima, kwa nini wasipunguze sauti wakasikilizana wao kwa wao wanaoomba? kwani Hugo Mungu wao no kuziwi? Ukweli wanakera sana na makelele yao. Watoto wadogo wanapata shida hawalali kwa kelele zao. Wagonjwa.. Nk. Halafu watu mnatetea? Kisa eti dini. Wapunguze sauti za spika zao bana ni kero. Hakuna mahali popote katika biblia Yesu alipofanya kelele za namna hiyo. Kila jambo na wakati wake na mahali lake... Someni biblia yenu vizuri kuweni chumvi ya ulimwengu na siyo kuwa kero kwa ulimwengu!

umeandika ni nini? jipange tena
 
Yeyote anayehisi kelele na akajisikia vibaya wakati wa maombi ya waliookoka nakusaidia tu kwa upole na urahisi kabisi jitambue tu una mapepo hivyo suluhu sio kuwachukia waombaji nenda tu kimya kimya waombe wakuombee na ndipo utajua kumbe haukuwa sawa, pole.

ww unajua kuokoka?wameokoka nann?maombi unajua maana yke na wanayemwomba nani kwa kupiga makelele usiku ktk chumba cha kiza hebu tutolee ukibwetere wako huyo mungu wenu kawa kiziwi mpaka mpayuke ibada hizi nikaraha kwawatu.upuuz wnu usiwanyime watu usingizi hkuna ibada wala maombi dzine yenu hta kwnye bible .
 
Mleta mada kauliza swali zuri, nashangaa watu mnavyopata mihemko ya kidini, ukweli ni kwamba hizo kelele za spika zao usiku zinakera, kama ni maombi kwa Mungu kwani lazima wapige kelele mtaa mzima? Kwanini wasizungumze naye kwa sauti ya utaratibu?. Mungu mwenyewe anasema "tena msalipo msipayuke payuke kama watu wasio na imani" Mungu wetu ni wa utaratibu sio Mungu wa fujo na makelele usiku mzima, kwa nini wasipunguze sauti wakasikilizana wao kwa wao wanaoomba? kwani Hugo Mungu wao no kuziwi? Ukweli wanakera sana na makelele yao. Watoto wadogo wanapata shida hawalali kwa kelele zao. Wagonjwa.. Nk. Halafu watu mnatetea? Kisa eti dini. Wapunguze sauti za spika zao bana ni kero. Hakuna mahali popote katika biblia Yesu alipofanya kelele za namna hiyo. Kila jambo na wakati wake na mahali lake... Someni biblia yenu vizuri kuweni chumvi ya ulimwengu na siyo kuwa kero kwa ulimwengu!

Mkuu Mbasa umejenga hoja nzuri sana, watu wanatoka mapovu tu bure kwa mihemko ya kidini bila kujenga hoja za ukweli. Hizo kelele za miziki yao ni kero kubwa tena wanavunja haki za watu kama wagonjwa, watoto na wengine wanaohitaji kupumzika bila makelele. Eti wanasema adhana ya waislamu nayo kero!!! Jamani tuwe wakweli, hiyo adhana inachua hata zaidi ya dakika tatu kweli! Mimi nadhani tukubali tu ukweli kwamba wapiga makelele ya magitaa na vinanda vyao wanakera sana na siyo kidogo. Wafanye hivyo huku wakitambua kuwa hatupendi kelele zao hizo ila tunavumilia tu. Na kwa kuwa wanatukera na hizo kelele, hata ibada zao Mungu hawezi kukubali
 
Mimi nafikiri wa kulaumiwa hapa ni serikali kwa kutokupanga miji kwa mujibu wa sheria za ardhi.
 
misikiti hauioni kila mtaa, ila usingizi wa saa kumi na moja, usingizi wa saa saba, saa tano etc tunavyovurugwa kwa vipaza sauti? au wewe macho yako yanaona makanisa tu?
 
Mimi nafikiri wa kulaumiwa hapa ni serikali kwa kutokupanga miji kwa mujibu wa sheria za ardhi.

walejamaa ninoma mkuu hata ukiwapangisha ndani kwako wanaanzisha kanisa hta kma wenimkiristo wakaida wallahi utakereka tu mana siwastaatabu htakidogo hawajli kuna mgonjwa wala mtoto ikfika night tu kinanuka.hawa cjui dni yao haifndish kuish nawatu au ndoukishajikoka kunabaadhi zinapungua kwahead
 
Mleta mada kauliza swali zuri, nashangaa watu mnavyopata mihemko ya kidini, ukweli ni kwamba hizo kelele za spika zao usiku zinakera, kama ni maombi kwa Mungu kwani lazima wapige kelele mtaa mzima? Kwanini wasizungumze naye kwa sauti ya utaratibu?. Mungu mwenyewe anasema "tena msalipo msipayuke payuke kama watu wasio na imani" Mungu wetu ni wa utaratibu sio Mungu wa fujo na makelele usiku mzima, kwa nini wasipunguze sauti wakasikilizana wao kwa wao wanaoomba? kwani Hugo Mungu wao no kuziwi? Ukweli wanakera sana na makelele yao. Watoto wadogo wanapata shida hawalali kwa kelele zao. Wagonjwa.. Nk. Halafu watu mnatetea? Kisa eti dini. Wapunguze sauti za spika zao bana ni kero. Hakuna mahali popote katika biblia Yesu alipofanya kelele za namna hiyo. Kila jambo na wakati wake na mahali lake... Someni biblia yenu vizuri kuweni chumvi ya ulimwengu na siyo kuwa kero kwa ulimwengu!

Swala hapa si kupunguza sauti za speaker. Wasitumie vyombo vya kupaza sauti na wala wasiimbe kwa nguvu. Mimi nilikiwa nao jirani wanapiga makelele jumatano na jumamosi. Hulali hata kidogo. Hata kama unaumwa kichw wenyewe na magitaa yao tu. Ni mpaka saa kumi asubuhi ndo wanafunga nawewe hapo hujalala na kazini unatakiwa. Hii hapana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom