Kelele za dar live mbagala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kelele za dar live mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pepombili, Aug 24, 2012.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Toka kumenzishwa huu ukumbi pale mbagala zakhiem kumekuwa na kelele nyingi sana za muziki ambazo hutusumbua sana sisi wakaazi wa mbagala usiku wakati wa kulala kwa kweli naomba serikali ya mtaa ijitahidi kudhibiti hizi kelele au la sivyo ule ukumbi uondkoshwe au waweke sound proof kuzuia kelele.
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hapa labda muandamane maana na hii rushwa ilivyokithiri.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,957
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Mbona hulalamikii guest houses ambazo zipo kibao karibu na maeneo yako
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yeye ana lalamikia kelele ! Guest House watu hulala, hivyo hawapigi kelele. Acha kujitoa fahamu !
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wakati kuna mtu hapo kafanya tathmini na kuibuka na ripoti ndeefu inayoonesha kuwa hakutakuwa na madhara yoyote kwa wakazi wa maeneo ya jirani....

    hii ipo tanzania tu.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yeye analalamikia kelele za huo ukumbi sasa kama gesti za huko kwenu zina kelele toa dukuduku lako na wewe
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwenye hii post pamoja na kuiweka hapa ni vyema ukamfuata mwenyekiti wa serikali za mtaa na kumweleza ana kwa ana maana sidhani kama ni mpitaji wa humu, pia iweje ukumbi wa kifahari na wa kisasa kama huu iweje washindwe kuweka soundproof?
     
  8. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 2,059
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Hiyo si ndio maaana ya dar LIVE!!!,
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,957
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    umejuaje kuwa hawapigi kelele kiongozi?
    Isitoshe dar live haipo karibu na makazi ya watu. We mwandishi tuambie vizuri unakaa wapi?. Au we teja unalala standi ya hapo zakhem
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,626
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    ni kweli kiongozi dar live makelele kibao mtu huwezi kulala sasa sijui hawa watu walioanzisha wazo la kuweka ukumbi pale hawakufikiria ama hawajui maana ya sound polution.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    naona wewe hujui makelele ya guest ni zaidi ya club..bora hata ya club unaweza ukaamka ukacheza kuliko ya guest maana yanakufanya akili iruke na ipoteze concentration ya usingizi.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Karibu coral beach masaki, hakuna kelele.
     
  13. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Dar Live ina mkono mrefu wa Riz 1. Haiwezi kufungwa hata watu wakifa kwa kelele labda M4C wachukue nchi.
    TAFAKARI, CHUKUA HATUA
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,635
    Likes Received: 2,884
    Trophy Points: 280
    Labda kwa vile hamkuzowea, wenzenu wa kinondoni ni balaa, kuanzia matangazo ya barabarani hadi hayo maukumbi
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,351
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kabla hamjalalama, kwanza mjiulize watu wa mbagala mnachangia sh ngapi ktk pato la taifa. Hamjui kuwa pato kubwa linatokana na uuzaji wa pombe?!, mnataka ukumbi ufungwe ili serikali ikose mapato?!. Poleni.
     
  16. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,305
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    huwa nikipozi pale kwetu mtoni mtongani nasikiaga mizik zaidi ya 5 kila siku usiku tokea huko huko mbagala.
     
  17. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamvi wenzangun naomba tushrikiane. Kwa hili ule ukumbi sawa na ngoma za zamani fujo tuokoe jamii yetu inaharibikiwa
     
  18. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,747
    Likes Received: 1,269
    Trophy Points: 280
    Kuna kelele?!!!
     
  19. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    oh poleni sana majirani wa dar live.
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,496
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwikwikwikwi
     
Loading...