KDF in Mozambique


komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
1,929
Points
1,500
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
1,929 1,500
Nenda ukakjoe ukalale

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
umeyaanza wewe...naona tayari yameshakushinda .
jichunge lkn kila unapokuwa ktika mizunguko yako..
manake waeza tekwa mda wowote ule...wasiojulikani wakiamua kukuta hakuna atakayepinga wala kujua wamekupeleka wapi...

so take care
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
37,115
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
37,115 2,000
umeyaanza wewe...naona tayari yameshakushinda .
jichunge lkn kila unapokuwa ktika mizunguko yako..
manake waeza tekwa mda wowote ule...wasiojulikani wakiamua kukuta hakuna atakayepinga wala kujua wamekupeleka wapi...

so take care
Mkwala wa ki----ke huo

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
8,399
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
8,399 2,000
umeyaanza wewe...naona tayari yameshakushinda .
jichunge lkn kila unapokuwa ktika mizunguko yako..
manake waeza tekwa mda wowote ule...wasiojulikani wakiamua kukuta hakuna atakayepinga wala kujua wamekupeleka wapi...

so take care
Lini tena mnapanga terrorist attacks?. Ukweli ni kwamba, hizo attacks ni Government sponsored ili kumaliza baadhi ya makabila.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top