kazi za sido vp?


M

marioz

Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

marioz

Member
Joined Feb 5, 2013
7 0 0
wadau nauliza vp hao sido wameshaajiri? manake tulifanya interview ya credit officers mwezi wa pili hadi sasa naona utumishi wapo kimya. mwenye jibu please
 
X

xtra

Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
20
Likes
6
Points
0
X

xtra

Member
Joined Oct 22, 2012
20 6 0
wadau nauliza vp hao sido wameshaajiri? manake tulifanya interview ya credit officers mwezi wa pili hadi sasa naona utumishi wapo kimya. mwenye jibu please
Majibu ya oral yalitoka mwez wa 3 mwanzon na mwez wa nne watu wakaanza kaz
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930