Kazi hailipi au kuna mengineyo??

Kazi hailipi au kuna mengineyo??

tandoor

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Posts
170
Reaction score
128
Salaam waku,
Mim ni mama wa mtoto mmoja nimeolewa miaka miwili iliyopita.
Tatizo langu kuu ni huyu mume wangu yeye ni mwajiriw wa sheli fulan kubwa hapa jijin,yupo upande wa pump lakini tatizo lake huyu bwana anakwepa sana majukum yake na nkimuuliza kwa nini anadai hela alipwayo ni ndogo na kila nkimwambia kuhusu maswala ya hela ye anasema hana,sasa kiukweli nashindwa kumuelewa kabisa
Binafs ni muajiriwa lkn hela niipatayo ni ndogo na hiyohiyo ndo huwa natumia kuhudumia familia.
Sasa je ntakuwa sahihi kwenda kumshatakia kwao maana nimemwambia vya kutosha ila naona haelew??au ni kweli sheli hailip hata kidogo??
 
Kipato kidogo kisiwe kisingizio cha kutohudumia familia...huyo ana tatizo...tulia chukua muda uchunguze utagundua kitu
Usikimbilie kwenda kumshtaki kwao sometimes badala ya kutatua tatizo ndio unaliongeza
 
Mamii shtuka chunguza kwanza jambo la kwenda Kwa wazazi liwe ni maamuz ya mwisho
 
Chunguza tu hapo kuna kitu kinamla either Pombe sana/Wanawake kat ya hvo viwili hakosi kimoja au akawa na vyote.
 
jua kipato chake kwanza!,msaidie badgert / nawe pia jishughulishe japo kidogo ..../ no perfectly one..!
 
jua kipato chake kwanza!,msaidie badgert / nawe pia jishughulishe japo kidogo ..../ no perfectly one..!
 
Back
Top Bottom