Kazi gani nzuri.


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
wadau naomba kuuliza kazi gani nzuri na yenye mafanikio katika maisha ya sasa.Coz kuna wazee wetu walifanya kazi ktk mashirika makubwa bt hali zao sasa sio nzuri.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Wizi wa mifukoni, haina interview kinachohitajika sanasana ni mbio tu na kujua vichochoro
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
wadau naomba kuuliza kazi gani nzuri na yenye mafanikio katika maisha ya sasa.coz kuna wazee wetu walifanya kazi ktk mashirika makubwa bt hali zao sasa sio nzuri.
kuzibua vyoo kuna dili kubwa sana halafu hakuna ushindani kule.

 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Kazi nzuri inayolipa ni siasa!!Tena uwe mbunge au diwani!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,847
Likes
15,357
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,847 15,357 280
Kuzoa taka mtaani dili sana kama vp ongea na masha akupe mchongo wa kuzoa taka za mbagala
 
Last edited by a moderator:
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
294
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 294 80
Binafsi ninavyofahamu kazi nzuri ni ile ambayo wewe mwenyewe unaipenda toka rohoni, unaifanya kwa moyo mkunjufu bila kunung'unika kwa mtu yoyote. Hii ni pamoja na kuridhika na kipato unacho kipata kutokana na kazi husika. Vilevile, kazi nzuri ni ile ambayo itakuepushia 'risks' wakati ukiwa katika utekelezaji. Kwa mfano, kazi ambayo ina asilimia kubwa ya kukusababishia ajali, maradhi, chuki na watu unaowahudumia na mateso; mara nyingi huwa si nzuri, wengi huzifanya wakati wakiangalia kazi nyingine ambyo itawafaa. Kwa upande wa hawa wazee wetu, wengi wao walikua wakifanya kazi bila malengo na wengi wao walikua waki 'create' vyanzo vingi vya kutolea pesa zao bila wao kujijua na kupunguza kipato ambacho kingewawezesha kufanyia maendeleo. Kwa mfano, kuwa na familia kubwa, kupenda starehe au kutumia pesa kwenye matumizi yasiyo ya lazima.

Note: hii ni kutokana na uzoefu wangu katika maisha ya kibongo bongo!
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
mtunza pesa wa B.O.T
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,344
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,344 280
kuokota chupa, ndio kazi ya maana kwa sasa...
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Kazi yoyote halali ni nzuri, busara ya matumizi yako binafsi ndo inapasa kukuongoza ili utambue kiasi gani usave!
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Kazi yoyote halali ni nzuri, busara ya matumizi yako binafsi ndo inapasa kukuongoza ili utambue kiasi gani usave!
Well said.................
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Kazi nzuri ni ile ambayo mazngra hayana rsk...pia kuwa na pesa si kulpwa mshahara mkubwa ni plan/mipango na kuheshmu matumizi na kuwa na vpaumbele ustake kufanya kila ktu at the same time
 

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008