Fraterine Mireni Member Joined Sep 7, 2016 Posts 97 Reaction score 65 Oct 21, 2016 #1 Haya ndiyo aliyosema Mh rais
Isike Moses JF-Expert Member Joined Feb 12, 2013 Posts 2,788 Reaction score 4,248 Oct 21, 2016 #2 Elimu yetuf bado ina safari ndefu. Kuna changamoto kubwa sana katika utambuzi wa nani mwenye uwezo na nani hana uwezo. Fine hao wasio na uwezo ndiyo wana deserve mgawanyo huo wa 350/=!!!
Elimu yetuf bado ina safari ndefu. Kuna changamoto kubwa sana katika utambuzi wa nani mwenye uwezo na nani hana uwezo. Fine hao wasio na uwezo ndiyo wana deserve mgawanyo huo wa 350/=!!!
Ayo family Member Joined May 19, 2016 Posts 18 Reaction score 2 Oct 21, 2016 #3 Sasa hapo ametatua tatizo au ndo siasa zenyewe!!! Yaaan nahisi hadi kutapika walaaahi
Uncle Elroy JF-Expert Member Joined May 22, 2016 Posts 1,206 Reaction score 1,152 Oct 21, 2016 #4 hahaha..kumbe nayeye anajua kubebana kupo... ila mbona kama wembe ni uleule tu
SUKUMAWIKI Member Joined May 31, 2016 Posts 8 Reaction score 3 Oct 21, 2016 #5 anajua kubeba sababu na yeye pombe madigrii yote kayachukulia hapo
kuduman201036 JF-Expert Member Joined Aug 26, 2015 Posts 4,058 Reaction score 2,184 Oct 21, 2016 #6 <<<Wanafunzi hewa ,mishahara hewa ,mikopo hewa >>.!!