Kauli ya kukumbukwa ya A. L Mrema


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,903 2,000
AUGUSTINO LYATONGA MREMA
Sikuwa na njia ya kumpinga mgombea wa CCM aliyepitishwa na ngazi zote zinazotakiwa na chama, hata kama hafai. Ukimpinga watauliza; huyu Mrema vipi, labda zi mwenzetu. Mtu kama Kitwana Kondo kwangu mimi kama Mrema, Kitwana Kondo hafai kuwa diwani wa Kariakoo. Lakini mimi Mrema, kama CCM, Kitwana Kondo anafaa kuwa diwani wa Kariakoo
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000


sikuwa na njia ya kumpinga mgombea wa ccm aliyepitishwa na ngazi zote zinazotakiwa na chama, hata kama hafai. Ukimpinga watauliza; huyu mrema vipi, labda zi mwenzetu. Mtu kama kitwana kondo kwangu mimi kama mrema, kitwana kondo hafai kuwa diwani wa kariakoo. Lakini mimi mrema, kama ccm, kitwana kondo anafaa kuwa diwani wa kariakoo

kwani kile kisukari alichotibiwa na babu wa loliondo keshapona??
Msalime sana aisee..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Aliongea ukweli mtupu, na adui namba moja wa ccm ni mtu yule anayeongea ukweli
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,686
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,686 2,000
Aliwahi pia kusema akirudi CCM anyongwe mpaka kufa! nadhani hii ndiyo inayomuogopesha kurudi jumla
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Aliwahi pia kusema akirudi CCM anyongwe mpaka kufa! nadhani hii ndiyo inayomuogopesha kurudi jumla
Maneno huumba...lazima aogope tu..na mwisho ataogopa mpaka kivuli chake..!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Mbona yuko CCM licha ya kwamba hajautangazia umma kuwa karudi.
Nilimsikia kwa masikio yangu akisema ubunge nipeni mimi, urais mpeni Kikwete wakati TLP ilikuwa imemsimamisha
Macmillan Lyimo
Aliwahi pia kusema akirudi CCM anyongwe mpaka kufa! nadhani hii ndiyo inayomuogopesha kurudi jumla


Mgombea Urais Kupitia Chama Cha TLP Bw Macmillan Lyimo(kushoto)akikabidhi fomu za maombi ya kugombea kiti hicho kwa Katibu Mkuu wa Chama hicho Meja Jesse Makundi kwenye Makao makuu ya TLP jijini Dar es Salaam Jana.Katikati ni Naibu katibu Mkuu wa TLP Bw Hamad Tao.Picha na Robert Okanda

http://www.blogger.com/share-post.g?blogID=5996140674267894691&postID=6868477418266453385&target=email
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Mbona yuko CCM licha ya kwamba hajautangazia umma kuwa karudi.
Nilimsikia kwa masikio yangu akisema ubunge nipeni mimi, urais mpeni Kikwete wakati TLP ilikuwa imemsimamisha
Macmillan Lyimo


Mgombea Urais Kupitia Chama Cha TLP Bw Macmillan Lyimo(kushoto)akikabidhi fomu za maombi ya kugombea kiti hicho kwa Katibu Mkuu wa Chama hicho Meja Jesse Makundi kwenye Makao makuu ya TLP jijini Dar es Salaam Jana.Katikati ni Naibu katibu Mkuu wa TLP Bw Hamad Tao.Picha na Robert Okanda


Halafu anatokea mwenda wazimu anasema vyama vya upinzani viungane ilikuiondoa CCM....pumbavu kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top