Katika kutawala jukwaa, Magufuli anaongoza dhidi ya Lowassa

Katika kutawala jukwaa, Magufuli anaongoza dhidi ya Lowassa

Aisee kwa mara ya kwanza naanza kumkubali Magufuli jembe, ni kazi kwenda mbele. nchi yetu ilipofika kwa sasa tunahitaji Dikiteta mzalendo ndo nchi itakaa sawa

Kumbe kwa miaka 54 nchi ilikuwa haijakaa sawa... Watanzania kama wewe ndiyo janga la taifa... Yaan unategemea Magufuli akuletee mabadiliko???
 
dirii buu wewe unataka mtawala jukwaa au mnadi sera? Mheshimiwa ENL maneno yake machache wala hayatakuwa na ahadi lukuki zisizotekelezeka kwani atajikita zaidi kwenye ilani ya Chadema na vyama muungano. Karibu siku ya uzinduzi wa kampeni zetu ili sasa ufanye ulinganifu baina ya ENL na JPM
Katika mikutano ya kampeni iliyoanza tare he 22/08/2015 ni wazi mgombea wa ccm atamudu kutawala jukwaa na kujinadi dhidi ya mgombea wa ukawa. Lowassa
 
Team Lowassa leo wanaanza kuhonja dhahama rasmi make tayari vumbi limeanza ..poleni CCM B
 
Huyu wanamponda ponda tu ukawa, ila ndiye anayehitajika sasa hivi, anaweka low tone sasa hivi sababu hajashika usukani! Akiushika, wazembe watatafuta pa kutokea!
Lowassa hafai!
 
Kutawala jukwaa kwa wanasiasa wengine ni sifa ya kupumbaza hadhira, kinachotakiwa ni kutawala serikali.
 
Nguvu ya kushawishi wananchi lowassa hana. Ataishia hapo vipi. Watatuweza kwisha habari DK 5 anakaa mkutano unaisha
 
Magufuli anatuletea comedy, hana mpya ahadi zilezile zilizowashinda miaka 54 leo yeye ataweza ndani ya ccm...

hebu sema na moyo wako basi,ushabiki ukiweka pembeni hata wewe unamkubali magufuli....
katika miaka 50 ni michache sana kumaliza matatizo yote.
hata marekani wana zaidi ya miaka 300 lakini bado kuna chalenge nyingi,ukiwemo umaskini,miundo mbinu na tatizo la ajira.


kuna yaliyofanyika na yapo yanayofanyika na pia yatakayofanyika.
mji wa roma haukujengwa siku moja,ndugu yangu,sasa naomba uweke ushabiki kando umchague magufulI.



ukimchagua lowasa,ina maana mpaka wakajipange na mambo yaanze kwenda ,miaka mitano itaisha hawajajenga hata km 1 ya barabara,watakiua busy kugawana vyeo tu......
 
Its not about who leads in campaign its who takes the country and that lowassa
 
Nimesikia ccm imekusanya wasanii wote nchini kwahio watu watakua wanaudhulia kwa ajili yakupata show za kina diamond giesta part 2
 
Sisi hatutaki lowassa hata azungumze chochote hata akikaa kimya kura tayari anayo.
 
Hatudanganyiki tena, ccm ni ileile na mambo yatakuwa yaleyale, tunataka mabadiliko.
 
Wewe,jabulani,unaujua wimbo unaoimba!unayajua mabadiliko? Wenzako huko ccm wamesha yaanza hayo mabadiliko,wamesha yasafisha mapanya buku yaliyokuwa yanaharibu shamba,sasa kweupeee,Umemwona mtu wenu jana,hana lolote alilolisema kwa uma.na wapambe wake ni sera za mipasho tu,hatujaona wala kusikia kitu.
 
😳😳 kutawala jukwaa??
Umesikia tupo Bongo star search hapa?
Hembu kama huna hoja acha kutujazia server watu wana maada za muhimu za kuleta humu
 
Lowassa hawezi tawala jukwaa kwa sabubu yeye siyo msanii hana mda wa kuongea maneno mengi bali anaongea maneno machache yanayo fanyika na siyo magufu anaye endeleza usanii wa kikwete!
 
Katika mikutano ya kampeni iliyoanza tare he 22/08/2015 ni wazi mgombea wa ccm atamudu kutawala jukwaa na kujinadi dhidi ya mgombea wa ukawa. Lowassa
Kutawala jukwaa kwani wanacheza shoo.
 
Hahahaaaaa naona zile ligi zetu za Ali Kiba na diamond zimehamia huku.
Kutawala jukwaa kwenye siasa kuna maana gani?
Kupiga ngoma au kuserebuka?
 
12039255_152260175127409_4024605728386532733_n.jpg
 
Katika mikutano ya kampeni iliyoanza tare he 22/08/2015 ni wazi mgombea wa ccm atamudu kutawala jukwaa na kujinadi dhidi ya mgombea wa ukawa. Lowassa
hv wewe ------ kwenye siasa Kuna kutawala jukwaa ndio umuone mwanasiasa mzuri?
 
Back
Top Bottom