Katibu mkuu wa NDANDA FC ajiuzulu

Katibu mkuu wa NDANDA FC ajiuzulu

cnjona

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2014
Posts
1,027
Reaction score
239
Ni baada ya kutimuliwa kwa kocha Denis kitambi kutokana na matokeo mabovu, sasa katibu mkuu wa timu hio bwana Edmund Njowoka amejiuzulu...
 
hawa Ndanda mbona wamekosa uvumilivu kama zile timu kongwe!!walitarajia kupanda daraja na kufunga kila timu wanayokutana nayo
 
hawa Ndanda mbona wamekosa uvumilivu kama zile timu kongwe!!walitarajia kupanda daraja na kufunga kila timu wanayokutana nayo

Ni Kweli, hawa ni wageni wa LIGI KUU wana mambo mengi ya kujifunza...
 
Ni Kweli, hawa ni wageni wa LIGI KUU wana mambo mengi ya kujifunza...
nadhani waliingia kwenye ligi na mtazamo wa kuwa kama mbeya city ilivyokuwa mwaka jana...wavute subiri siku wakikutana na simba wataifunga!!
 
Kwa niaba ya wapenda soka wote, wamrudishe huyo kocha na wamwombe radhi, wakumbuke walikotoka na huyo kocha, ni mbali saaaaanaa!! na kama si huyo kocha wasingekuwa hapo walipo sasa!
 
nadhani waliingia kwenye ligi na mtazamo wa kuwa kama mbeya city ilivyokuwa mwaka jana...wavute subiri siku wakikutana na simba wataifunga!!

...wavute subira siku wakikutana na simba watafungwa goli za kutosha kitendo ambacho kitasababisha timu ichukuliwe na makomandoo wa Ndanda.
 
hawa Ndanda mbona wamekosa uvumilivu kama zile timu kongwe!!walitarajia kupanda daraja na kufunga kila timu wanayokutana nayo

wacganga wa fikra wanadhani mpira ni sawa na mdundiko au mchiliku.
 
Walijifananisha na Mbeya City kabla hata ligi haijaanza...

hawa Ndanda mbona wamekosa uvumilivu kama zile timu kongwe!!walitarajia kupanda daraja na kufunga kila timu wanayokutana nayo
 
Ni baada ya kutimuliwa kwa kocha Denis kitambi kutokana na matokeo mabovu, sasa katibu mkuu wa timu hio bwana Edmund Njowoka amejiuzulu...

hawa pamoja na mashabiki wao ndoto zao zilikuwa kufanya maajabu kama ambavyo Mbeya City walifanya msimu uliopita.Mechi ile ya kwanza walipoifunga Stand United watu wakaamini ndoto zao zinaanza kutimia,,mambo yalianza kwenda mrama baada ya vipigo mfululizo.Sasa hv mashabiki wa Ndanda moyo umewavunjika na kutoa lawama njungu nzima kwa uongozi hasa kocha aliyetimuliwa
 
Hii ni orodha ya makocha ambao watamfuata Denis Kitambi kufutwa kaz kabla ya msimu wa ligi kuisha katika vilabu vinavyoshiriki ligi kuu Tanzania, 1. Patrick Phiri-simba sports club, 2. Fred Felix Minziro- Jkt ruvu, 3. Marcio Maximo-Yanga.
 
Hii ni orodha ya makocha ambao watamfuata Denis Kitambi kufutwa kaz kabla ya msimu wa ligi kuisha katika vilabu vinavyoshiriki ligi kuu Tanzania, 1. Patrick Phiri-simba sports club, 2. Fred Felix Minziro- Jkt ruvu, 3. Marcio Maximo-Yanga.
mbona mikia tiyari wameshatimua kocha wa makipa? ama yeye sio kocha
 
mbona mikia tiyari wameshatimua kocha wa makipa? ama yeye sio kocha

Kama timu kubwa utamaduni wao ni huu, ndo maana timu ndogo zinaiga hivyo hivyo hii ina maanisha soka letu linataka mafanikio ya haraka bila mipango
 
hawa Ndanda mbona wamekosa uvumilivu kama zile timu kongwe!!walitarajia kupanda daraja na kufunga kila timu wanayokutana nayo

Shangaa na wewe, wanadhani ligi ya mchangani hii, nilikuwa najipanga kuanza kuwashabikia naona nao ni wale wale tu, sitawashabikia tena
 
Shangaa na wewe, wanadhani ligi ya mchangani hii, nilikuwa najipanga kuanza kuwashabikia naona nao ni wale wale tu, sitawashabikia tena
aiss...hebu tuhamie stendi united busi!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom