Katiba yangu ya mwaka 2017

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
14,893
2,000
_KATIBA YANGU YA MWAKA 2017........_

_1.Usinipigie wala kunitxt ujinga wowote ule._

_2.Ukoina nimekukalia kmya fanya yako nina sababu zangu naomba ucniulize coz majibu yangu yatakukela_

_3.Mwaka 2016 nimejifunza mengi yupi ndugu yup I rafiki wa kweli ctak kukumbushwa undugu wala rafiki coz nawajua wote_

_4.Uwe rafiki au ndugu yangu ukiona sishughuliki naww usilazimishe ujue upo kwenye takataka nilizobeba 2016 ni lazima zitupwe_

_Nisameeee kwa usumbufu utakaojitokeza.........._

```Ambiele Kiviele```
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Kifungu cha Kwanza ibara ya 3a bunge lako la kutunga sheria lipo live mkuu au unabana matumizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom