Katiba ni mali ya wananchi

  • Thread starter Malick M. Malick
  • Start date

Malick M. Malick

Malick M. Malick

Verified Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
627
Likes
211
Points
60
Malick M. Malick

Malick M. Malick

Verified Member
Joined Apr 2, 2013
627 211 60
KUNA BAADHI YA VIONGOZI wanaona jambo la katiba ni lao wao na wanaweza kuwachagulia watanzania wanachotaka wao eti ndo sauti ya wananchi,Wanatoa kauli mbalimbali kwamba watawaambia wananchi waikatae,UNAMWAMBIEJE MWANANCHI AKATAE RASIMU YA KATIBA wakati kila mtu amepewa uwezo wa kufikili,tuwe waangalifu wazo lako libaki kuwa lako,USISHAWISHI WANANCHI WENGINE WAWAZE KAMA WEWE,kuna baadhi ya viongozi na wanaharakati na wanasiasa wanajifanya wanawaza kwa niaba ya wananchi,MSITANGULIZE MASLAI YENU,katiba ni ya kizazi cha leo na cha kesho,kila mtanzania ana maoni yake juu rasimu hii iliyotoka JUNI 3,najua imekuwa sapraiz kwa watu ambao maslai yao yameguswa,,,,,,,!
nampa eshima yake mzee WARIOBA naamini kuna watu wanatamani wangekuwa na uwezo wakawa wanaingia ingia jikoni(TUME)ili wapitishe matakwa yao,,,,,,,,!nawapongeza wajumbe wote kuwa wasiri na kutunza eshima ya TAIFA
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,160
Likes
4,646
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,160 4,646 280
Kweli kabisa tusiwe vigeugeu
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
safi sana wazazi wangu mliotuletea rasimu ya katiba mpya...waryoba na wenzako najua mmeona mbali na ukizingatia nyie ndo hivyo tena mnaelekea kupumzika mtuachie kazi vijana na tuweze kuwalea vyema wazazi wetu na kama mnetuletea rasimu mbovu basi hata nyie malezi yenu ya uzeeni yangekuwa mabovu tungewajibu mlijiandalia wenyewe hali hii na ndo maana mnapata shida na uze wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930