Katiba mpya lazima izingatie haya hapa:- | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya lazima izingatie haya hapa:-

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kivia, Dec 24, 2010.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mjadala wa KATIBA MPYA UMEPAMBA MOTO. Ila tusisahau vipengele hivi katiba mpya. 1-MAHAKAMA YA KADHI. 2- UWIANO SAWA KTK AJIRA/PRESIDENTIAL POST/elimu ya juu. Kwa KATIBA MAKINI LAZIMA IZINGATIE HAYA. X-mass njema.
     
Loading...