Kati ya mapacha lazima kuwe na mmoja ana mapungufu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya mapacha lazima kuwe na mmoja ana mapungufu.

Discussion in 'JF Doctor' started by Viol, Jun 21, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikisikia kwa watu tofauti kwamba kati ya mapacha lazima kuna moja ana mapungufu(hawawezi wakawa sawa wote),sina uhakika wa hii ila nimesikia tu.
    Je kuna ukweli wowote?
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Upungufu wa nini? Mimi sijaona, ni mmoja Kati ya mapacha. Tumekuwa Na akili, mawazo, hisia vinavyofanana viungo vya mwili vyote sawa, japo tumekuwa Na tofauti kidogo za hapa Na pale. Labda useme ni upungufu gani.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mapungufu ya nini?

    Kila mwanadamu awaye yule ana mapungufu yake.
    Kwani mapacha si watu kama Mi na wewe tu?
    Mapungufu walionao ni kama hii ya kwako ya kurusha thread kama hii ambayo ina mapungufu makubwa.

    Pole!
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,366
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Ndiyo!!!!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwanadamu aliye kamili.
     
  6. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    unadanganya watu ,hata mkiwa mapacha haiwezekani mkafanaa akili,mawazo na hisia maana kila mmoja ana moyo wake
     
Loading...