Kasie Chombo... 2019

Kasie Chombo... 2019

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
22,805
Reaction score
43,230
Chombo.... Kasie Chombo....

Cheusi Mangala ....Kasie....
.... tukale sangara..... Mwanza....
Nywele chotara ..... Kasie .... heheheh ooh laalaaah raaahaaaa
Bibi kaupara..... Choomboo.... Kasiiiiiey......

Chomboo..... Chomboo Kasie Choomboo..... amepitwa na fashion (Kasie)
Choomboo choomboo Kasie choomboo ana ngozi ya mamba ... weeweeee hehehehee mikwaruzo kibaaooo
Ghetto paapaaraa...... hahahahahhaahaaa


Choomboo Choomboo Kasie Choomboo ........ ana maringo mengii...
Choomboo Choomboo bibi K Choomboo na mikoogoo ya Kinyamwezi....

Machooo maachooo hayoooo figo mkalia nyongo (maini hayazeeki hehehehhe)
Nachekechaa chekechaaa, ulimbo ulimbooomboo....
Wacha ninogeshe sangara na kamongooo

Choomboo Choomboo Kasie Matata..... Choomboo Choomboo....
Sakata Rhumbaa biibii.......
Meli ishatoa nanga honi ya safari kuanza ishalia........yeeeyooooo.... Choomboo Kasie.



Matata ya K Chomboo 2019.
 
What a foolish song.....hivi hakuna bendi ya yeye kujiunga kuliko kuimba hizi fleva zisizo na mvuto?
 
Eti kuna mtu aliniuliza hivi kasie ni Saida Karoli?

K matata nimjibu nini huyu mtu?


Hapi nyu iya.

Hahahahahhaa Laiguana ( najua nimelukosea....) hehehehe ila ntafika tuu

Dabbyy new year ishakuwa Happy hehehehe

Huyo muulizaji kama yupo JF mwambie aje PM aongeze idadi ya page za PM ntampa majibu yote na ushahidi kabisa.

Ila kwa leo mwambie hiiviii, Kasie ni Matata
Kasie ni Mahaba

Kasie ni Bibi Kigagula

Kasie ni Mnyamwezi Chotara

Kasie ni sauti ya zegeee (mrithi wa Bi. Kidude)

Kasie ni Katererooo (hapa jibu ni ndio, ni Saida Karoli halisi)

Kasie ni Stara Thomas (mwili jumba)

Kasie ni Mama Rwakatare (mwili jumba mfupi na mama mchungaji)

Kasie ni msaniii asiye na sanaa.

Kasie ni Choomboo cha 2019...

Kasie Mahaba Matata.

Kasie Mambo Yote.... cheusi mangalaa..

PM atapata zaidi ya hayooo hehheehheheee

Dabbyy.... ngoja nikutafutie dedication mwambie wifi asihofu hakuna mapinduzi hahahahahaaa.

Choombooo Choomboo.
 
What a foolish song.....hivi hakuna bendi ya yeye kujiunga kuliko kuimba hizi fleva zisizo na mvuto?

Hahahahahaa umenikumbusha aiseeh

Kuna K Band muda si mrefu itaanza kutoa huduma za mziki kwenye kumbi mbalimbali. Andaeni makanyagio tuu maana K Band ni zaidi ya Matata hehehehheee

Kasie Band......

Choomboo Choomboo Kasie Cheusi Mangala ..... kigagula Choomboo Choomboo.....

Ukiona hujatikisa kichwa au miguu kwenye bongo fleva yeyote basi wewe umri umekutupa mkono zaidi ya Kasie, vumilia tuu kero za kigagula Kasie Matata hehehheeee.

Ila nasikiaga kuna ma team sijui team nini na nini.....

Sonata team mimi zaidi ya Mahaba, wenyewe team zenu sukutueni maji ya chumvi tuu.

Choomboo Choomboo....
 
Hivi vibibi vya jf vina mambo😎

Sio Mamboo

Sema kigagula Kasie ana mijimambo teeleee hehehehhehee

Halafu Bibi kigagula JF niko peke yangu usigawe cheo changu tafadhali.

Choomboo Choomboo...
 
Ndo ushasema sasaa....

Choomboo Choomboo Kasie Matata
Choomboo Choomboo cheusi mangalaa.... Choomboo Choomboo....
nakuja pm, napendelea sana aged moms like you, they sound hot & sweet! nikutulize mpaka uache kupost thread kama hizi, sawa bebiii!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nakuja pm, napendelea sana aged moms like you, they sound hot & sweet! nikutulize mpaka uache kupost thread kama hizi, sawa bebiii!!?

Sent using Jamii Forums mobile app

Hahahahahhaa kumbe ndo ulichotaka kusema.....

Choomboo Choomboo Choomboo...
Chotara Kigagula...

Choomboo Choomboo Choomboo Kasie Matata....
 
Back
Top Bottom