Kashfa ya ngono UDOM - Dodoma


Michael Amon

Michael Amon

Verified User
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,760
Likes
745
Points
280
Michael Amon

Michael Amon

Verified User
Joined Dec 22, 2008
8,760 745 280
CHUO KIKUU cha Dodoma UDOM kinadaiwa kukumbwa na kashfa ya ngono kufuatia madai kwamba baadhi ya wananafunzi wa kike wanajihusisha na biashara ya kuuza miili yao kwa lengo la kujikimu kimaisha.

Tuhuma hizo zimebainika wakati wa mahafali ya tatu ya UDOM huku takribani wahitimu 6392 wakitunukiwa vyeti, stashahada, shahada za kwanza, uzamili na shahada za uzamivu.

Chuo Kikuu cha Dodoma ambacho kilianzishwa rasmi mwezi machi mwaka 2007 kimejipatia sifa kemkem za kitaaluma licha ya ukweli kwamba bado ni kigeni machoni pa wengi.

Tuhuma za ngono miongoni mwa wanafunzi wa kike zinadaiwa kusababishwa na ukata hatua inayowalazimu kutoroka chuoni nyakati za usiku na kujiunga na baadhi ya wasichana wa mitaani waliokubuhu kwenye ukahaba maarufu kama machangudoa kwa lengo la kujiuza.

Baadhi ya wahitimu wanathibitisha uwepo wa vitendo hivyo vilivyo kinyume na maadili.

Kutokana na kukithiri kwa vitendo hivyo Makamu Mkuu wa Chuo hicho Prof. Idris Kikula anatoa onyo kali kwa wote watakaobainika.

Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dodoma Rais Mstaafu Benjamin Mkapa amenukuliwa kwa nyakati tofauti akisisitiza suala la maadili chuoni hapo hatua inayodaiwa kupuuzwa na wanaojihusisha na vitendo hivyo.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
...wanachuo wanatoroka? Hata hvyo kule wanawauzia nani kama si waheshimiwa?....
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,950
Likes
1,914
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,950 1,914 280
Moja ya sababu ni uwepo wa bunge ktk mji ule

hilo liangaliwe kwa undani sana
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,135
Likes
1,888
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,135 1,888 280
Kwa jinsi ninavyowajuwa waheshimiwa wetu (mawaziri, wabunge) lazima watalazimisha wanafunzi wasiwe wanapata hela za mikopo ili wawe na ukata matokeo yake wao wawe wanajilia kiulaiiini huku wakiwapa magonjwa. Na siku hizi waheshimiwa wetu wamekuwa mastering wa sinema za porn maana wanapenda kunyonywa na ku abuse hawa wasichana.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,055
Likes
4,213
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,055 4,213 280
Ndio maana cpend madem waliotoka vyuoni, coz ni balaa unakuta ki2 imegongwa had bhaas!
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
607
Likes
276
Points
80
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
607 276 80
Ndio maana cpend madem waliotoka vyuoni, coz ni balaa unakuta ki2 imegongwa had bhaas!
Ahaa..haaa.. Ila kumbuka 'halua haina makombo' ukiona umependwa,ujuwe kuna **** katendwa,ukiona umetendwa ujuwe kuna mjanja kapendwa.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,855
Likes
797
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,855 797 280
Huo ni ujuha na uzuzu wa kuamini ujinga kama huu wa mleta mada! Kila siku UDOM 2 tumechoka bhana na uwendawazimu kama huu wa kusingizia UDOM na wakati 80% ya mabinti wa UDOM wameokoka na wengine ni maustadhat wazuri na washika dini so habar za umalaya haziwei kuwa UDOM.
Ila umalaya umeshamiri sana huko huko kwa vilaza na wavivu wa kufikiri UDSM mnaofanya ufuksa wenu mabibo hostel hasa hasa, Pia uchafu na ushetwani wa kila aina upo kwa mazuzu na majuha UDSM ila sio kwa critical thinker na makamanda wa ukweli wa UDOM.
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,402
Likes
147
Points
160
Age
35
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,402 147 160
Huo ni ujuha na uzuzu wa kuamini ujinga kama huu wa mleta mada! Kila siku UDOM 2 tumechoka bhana na uwendawazimu kama huu wa kusingizia UDOM na wakati 80% ya mabinti wa UDOM wameokoka na wengine ni maustadhat wazuri na washika dini so habar za umalaya haziwei kuwa UDOM.
Ila umalaya umeshamiri sana huko huko kwa vilaza na wavivu wa kufikiri UDSM mnaofanya ufuksa wenu mabibo hostel hasa hasa, Pia uchafu na ushetwani wa kila aina upo kwa mazuzu na majuha UDSM ila sio kwa critical thinker na makamanda wa ukweli wa UDOM.
kumbe uko chuo cha mtaan,ndio maana unapondea udsm,
rejea uzi wako wa kuilaan udsm hadi kufa kwako,
 
M

Mboyzia

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

Mboyzia

Member
Joined Nov 16, 2012
12 0 0
mbona udom mko porini pesa inaisha vp mpaka wanafanya biashara ya ngono??????????
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Young Master utashtakiwa kwa kuiba kazi ya mwenzake; tafadhali mtambue mwenye kazi hii uliyoimwaga hapa
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,012
Likes
38
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,012 38 145
form 6 kumbe upo kwenye chuo cha kata UDOM,ndio maana hata sayansi ya kuandika habari ni doro.Taarifa hii ya ukahaba rejea taarifa yahabri ya star tv jana saa mbili usiku na picha kumwaga na mwandishi Magoha.
 
Last edited by a moderator:
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
Huo ni ujuha na uzuzu wa kuamini ujinga kama huu wa mleta mada! Kila siku UDOM 2 tumechoka bhana na uwendawazimu kama huu wa kusingizia UDOM na wakati 80% ya mabinti wa UDOM wameokoka na wengine ni maustadhat wazuri na washika dini so habar za umalaya haziwei kuwa UDOM.
Ila umalaya umeshamiri sana huko huko kwa vilaza na wavivu wa kufikiri UDSM mnaofanya ufuksa wenu mabibo hostel hasa hasa, Pia uchafu na ushetwani wa kila aina upo kwa mazuzu na majuha UDSM ila sio kwa critical thinker na makamanda wa ukweli wa UDOM.
Wewe kilaza vipi umeshajiunga Syria University? Hii habari ya umalaya wa wana Udom imesemwa na VC wa Udom, UDSM inaingiaje hapa?
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
form 6 kumbe upo kwenye chuo cha kata UDOM,ndio maana hata sayansi ya kuandika habari ni doro.Taarifa hii ya ukahaba rejea taarifa yahabri ya star tv jana saa mbili usiku na picha kumwaga na mwandishi Magoha.
Hili jamaa ni kilaza la kufa mtu. Kama Mwanachuo anafundishwa na Tutorial Assistant toka First year mpaka Graduation atapata wapi uwezo wa kuchambua mambo kama msomi? Kweli tuna safari ndefu sana...
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
No disrespect, lakini nlivoskiaga mie ni kwamba UDOM ni sehemu ya "huduma za kijamii za waishiwa wabunge"..eti ili "wasitaabike" wakati wa kazi "nzito" za kulala na sanaa za maonesho pale bungeni..mwe!
 
BIG X

BIG X

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
777
Likes
4
Points
0
BIG X

BIG X

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
777 4 0
Tabia zingine nadhani ni hulka za watu, Kila chuo kinasemwa kwamba hao watu wapo, wengine hata sio wanafunzi ila wanajichanganya na wanafunzi au maeneo ya wanafunzi ili wajiongezee soko. Mjini shule.
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Likes
7
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 7 0
Hili jamaa ni kilaza la kufa mtu. Kama Mwanachuo anafundishwa na Tutorial Assistant toka First year mpaka Graduation atapata wapi uwezo wa kuchambua mambo kama msomi? Kweli tuna safari ndefu sana...
Acha uongo na uzush wewe! Kwa hyo hcho chuo hakina ma dr wala ma prof? Mbona wapo wa ndan na nje ya nchi? Uzush mwngne bhana!?.Usimsifie baba mkwe wako sifia mkeo.Uwe unatoka udsm,mzumbe,sua,muce,muccobs,makumira,saut,dit haijalishi,2nataka kujua una nin kchwani na kinasaidiaje jamii?Et ooh mim udsm ooh mim sua mara mzumbe.Ya nin hayo?.Mbona wapo weng tu wanaojiita wametoka vyuo vikongwe had sasa wanasota tu kitaa?You must thnk critically!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Serikali dhaifu, usipompa mtoto mkopo unategemea nini shame up on the JK Govt. Mnachagua wa kuwapa
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Likes
12
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 12 0
Chuo Kikuu cha Dodoma ambacho kilianzishwa rasmi mwezi machi mwaka 2007 kimejipatia sifa kemkem za kitaaluma licha ya ukweli kwamba bado ni kigeni machoni pa wengi.
Hapo kwenye RED:​ Young Master, you have got it all wrong!! Hakuna elimu UDOM, kama ilivyo kwenye shule za kata!
 

Forum statistics

Threads 1,213,854
Members 462,336
Posts 28,492,774