Kashata Ya Bububu


A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Karatasi nakamata,kueleza yalosibu
Nna kipande cha kashata,nlichonunua Bububu
Kashata yenye utata,utamuwe wasulubu
Nimeziona kashata,ya bububu ni pekee

Kitaka kula najing'ata,kwa utamu so kifani
Nikimung'unya nadata,Sijui sababu gani
Tamu zaidi ya bata,Alopakwa Asumini
Nimemung'unya kashata,ya bububu ni pekee

Sikuinunua kwa shaka,nlipoiona bububu
Ulimi ulinitoka,nilitamani kutubu
Nilijiona kishoka,rudi bara nliona tabu
Nimezing'ata kashata,ya bububu ni pekee

Utamuwe wa milele,nnapoilamba ni tabu
Chachu kama uwele,hata sijui sababu
Ina sukari kichele,ni dawa tena tabibu
Nimeshaonja kashata,ya bububu ni pekee

Kashata yangu naficha,simpi mtu yeyote
Naila usiku kucha,wala sendi kokote
Utamu lojificha,tamanisha siku zote
Nimeziona kashata,ya bububu ya pekee

Amani
Malenga wa jamii
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Safi sana nimeipenda hiyo...
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Mnatuchosha.
 
likemike

likemike

Senior Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
115
Likes
52
Points
45
likemike

likemike

Senior Member
Joined Mar 10, 2016
115 52 45
Tumehamia digitali, karatasi hujashika..umechapisha kwenye wall
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,656
Likes
6,094
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,656 6,094 280
Karatasi nakamata,kueleza yalosibu
Nna kipande cha kashata,nlichonunua Bububu
Kashata yenye utata,utamuwe wasulubu
Nimeziona kashata,ya bububu ni pekee

Kitaka kula najing'ata,kwa utamu so kifani
Nikimung'unya nadata,Sijui sababu gani
Tamu zaidi ya bata,Alopakwa Asumini
Nimemung'unya kashata,ya bububu ni pekee

Sikuinunua kwa shaka,nlipoiona bububu
Ulimi ulinitoka,nilitamani kutubu
Nilijiona kishoka,rudi bara nliona tabu
Nimezing'ata kashata,ya bububu ni pekee

Utamuwe wa milele,nnapoilamba ni tabu
Chachu kama uwele,hata sijui sababu
Ina sukari kichele,ni dawa tena tabibu
Nimeshaonja kashata,ya bububu ni pekee

Kashata yangu naficha,simpi mtu yeyote
Naila usiku kucha,wala sendi kokote
Utamu lojificha,tamanisha siku zote
Nimeziona kashata,ya bububu ya pekee

Amani
Malenga wa jamii
Hiyo lazma ni kashata y bangi
 

Forum statistics

Threads 1,237,384
Members 475,533
Posts 29,286,612