Karibuni tule urojo.

Aah mama mkwe? wivu hadi kwa dada zangu, mi kwa mwanao nishagota ivo, sibanduki sibanduliwi.

Thibitisha kuwa ni dada zako, wakaka Wa siku hizi mmmmh!! Anaitwa dada kumbe mke mwenza
 
mh,hakuna matata km katoa ruksa. "Vodacom"kazi ni kwako!

Kuna mwenzio hapo juu anaalikwa kwenda kula urojo mwanangu, ye kasema Yule ni dadake! Kazi ni kwako! Isije ikawa ni Zantel, twanga kotekote!!
 
Thibitisha kuwa ni dada zako, wakaka Wa siku hizi mmmmh!! Anaitwa dada kumbe mke mwenza

Uzuri mwanao anawafahamu mawifi zake kinaga ubaga, afu akielewa yeye si ndo na wewe umeelewa. Au sio mama mkwe wangu...
 
Kuna mwenzio hapo juu anaalikwa kwenda kula urojo mwanangu, ye kasema Yule ni dadake! Kazi ni kwako! Isije ikawa ni Zantel, twanga kotekote!!

Ma mkwe vipi tena, mbona kisebusebu? Mwanao hana shaka, nishamtambulisha kwa mawifize...
 
asante sana ila kututamanisha tu jamani sie ambao kuupata huo ni ndoto

Uko wapi CUTE, nikulengeshe kwa specialist wetu wa huko...
 
Last edited by a moderator:
Ma mkwe vipi tena, mbona kisebusebu? Mwanao hana shaka, nishamtambulisha kwa mawifize...

Kama anawafahamu, ruksa Mkwe!! Sitaki aje analia, wajua tena uchungu Wa mwana aujuae mzazi
 
Kama anawafahamu, ruksa Mkwe!! Sitaki aje analia, wajua tena uchungu Wa mwana aujuae mzazi

I know, I know!
Najua nikimuumiza bintiyo ndo nimekuumiza wewe mkwe. Katu mwanao hatajuta kuwa na mimi...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…