House4Rent Karibu upate nyumba ya kupanga Mwanza

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,753
232
Fremu za biashara mjini kati/pembezoni mwa mji
(Mjini Bei 1.2 -10mil@mwaka)
(Mtaani elf40-lk2)

Nyumba za kuishi
kuanzia chumba kimoja/Nyumba nzima
(Bei 40elfu-10mil@mwaka)

Viwanja pia vinapatikana vilivyopimwa na visivyopimwa
Tambalale/mlimani chaguo lako
(Bei mil 1.5 nk)

Contact
0767-241001(what's up)
0620-690670

NB
Taja sifa ya Nyumba unayotaka, bajeti yako, tutakutumia what's up picha, Pigeni simu mkiwa na maandalizi
Usikubali kuzungushwa kutwa nzima Na MADALI !!
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,753
232
Usisumbuke na mwenye Nyumba Mkolofi
IMG-20190430-WA0044.jpg
IMG-20190430-WA0029.jpg
IMG-20190430-WA0020.jpg
 

mzeenyoka

Member
Apr 28, 2019
77
51
Nataka Nyumba ya vyumba viwili,sebure, dyining room, iweMJINI KATI GOROFANI bajeti yangu isizidi mil 1 kwa miezi sita kuwepo na parking pia Namba yangu njoo inbox
 

nyumbanzuribeinzuri

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,753
232
Nataka Nyumba ya vyumba viwili,sebure, dyining room, iweMJINI KATI GOROFANI bajeti yangu isizidi mil 1 kwa miezi sita kuwepo na parking pia Namba yangu njoo inbox
Ninazo nyumba zenye sifa kama hizo SITA lkn majirani zako watakuwa WAHINDI KK simu yako naona haipo what's up njoo mjini uzione au tafuta Namba IPO what's up nikutumie mapichapicha
 

tanzanitemusiba

Senior Member
Nov 2, 2018
137
88
Nataka Frame kubwa liberti iwe barabarani kabisa bajeti (mil7-10) kwa mwaka Namba yangu inaishia
....03nimekupigia sijui upo mbali na simu sheikh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

12 Reactions
Reply
Top Bottom