kaka9
JF-Expert Member
- Jul 16, 2017
- 280
- 113
Habari wanabodi!
Husika na kichwa cha habari hapo juu,sisi ni wataalamu wa (DIGITAL MARKETING)kama wewe ni mfanyabiashara na unataka kutanganza biashara yako ili kuwafikikia wateja wako wengi zaidi
Wanaotumia mitandao,karibu tukusaidie kukutangazia katika mitandao midogo na mikubwa Duniani,baadhi ya huduma tunazotoa ni kama zifuatazo!
(1)Tunakutengenezea "Website na Blogs"
(2)Tunakutanganzia biashara yako kwenye "Search Engines" kama zifuatazo
(¡)Google
(¡¡)Youtube
(¡¡¡)Yahoo
(¡v)Bing
(3)Tunafanya "Social Media Campaign" kwenye mitandao mbalimbali midogo na mikubwa Duniani kama vile "Facebook,Instagram n.k"kulingana na mahitaji ya mteja!
Huduma zetu ni bei nafuu sana,wasiliana nasi kwa namba 0673269820,tukusaidie kukuza biashara yako,karibuni sana!
Husika na kichwa cha habari hapo juu,sisi ni wataalamu wa (DIGITAL MARKETING)kama wewe ni mfanyabiashara na unataka kutanganza biashara yako ili kuwafikikia wateja wako wengi zaidi
Wanaotumia mitandao,karibu tukusaidie kukutangazia katika mitandao midogo na mikubwa Duniani,baadhi ya huduma tunazotoa ni kama zifuatazo!
(1)Tunakutengenezea "Website na Blogs"
(2)Tunakutanganzia biashara yako kwenye "Search Engines" kama zifuatazo
(¡¡)Youtube
(¡¡¡)Yahoo
(¡v)Bing
(3)Tunafanya "Social Media Campaign" kwenye mitandao mbalimbali midogo na mikubwa Duniani kama vile "Facebook,Instagram n.k"kulingana na mahitaji ya mteja!
Huduma zetu ni bei nafuu sana,wasiliana nasi kwa namba 0673269820,tukusaidie kukuza biashara yako,karibuni sana!