figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #21 Habdavi said: zinatamanisha mia. Unaweza nifungia kg 1 ya kidari na nyama ya ulimi nusu mia. Click to expand... poa mkuu usijali. unataka na ugali au?. Mia
Habdavi said: zinatamanisha mia. Unaweza nifungia kg 1 ya kidari na nyama ya ulimi nusu mia. Click to expand... poa mkuu usijali. unataka na ugali au?. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #22 Kigogo said: hivi hili tamasha linaendelea mapka lini au lilikuwa jana tu?mweee Click to expand... mkuu linaendelea. subili ntakutumia ratiba bar gani watachoma. tunaenda pale kula nyama choma. usijali. Mia
Kigogo said: hivi hili tamasha linaendelea mapka lini au lilikuwa jana tu?mweee Click to expand... mkuu linaendelea. subili ntakutumia ratiba bar gani watachoma. tunaenda pale kula nyama choma. usijali. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #23 dubu said: na kilimanjaro baridi. ova Click to expand... au maji ya kilimanjaro. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #24 bg_dg_dy said: Kitimoto je? Click to expand... hapana mkuu, kitimoto hauruhusiwi. mdudu ni haramu. Mia
bg_dg_dy said: Kitimoto je? Click to expand... hapana mkuu, kitimoto hauruhusiwi. mdudu ni haramu. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #25 Papa Mopao said: na Castle bariiiidiii! Click to expand... umeona eeh!?. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #26 Gosbertgoodluck said: Duuu, ngoja nikachukue ugali kabisa manake nilikuwa nawaza mboga nitapata wapi. Click to expand... hahahaaaa...!!. mkuu umenchekesha sana. Mia
Gosbertgoodluck said: Duuu, ngoja nikachukue ugali kabisa manake nilikuwa nawaza mboga nitapata wapi. Click to expand... hahahaaaa...!!. mkuu umenchekesha sana. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #27 MTM said: Mkuu the first thing that came into my mind when seeing the photo, ilikua hiyohiyo... SISI NI MAKATILI SANA!!! Click to expand... binadamu tunauana sisi kwa sisi itakuwa kuuwa mnyama?. chapa ilale harrif. Mia
MTM said: Mkuu the first thing that came into my mind when seeing the photo, ilikua hiyohiyo... SISI NI MAKATILI SANA!!! Click to expand... binadamu tunauana sisi kwa sisi itakuwa kuuwa mnyama?. chapa ilale harrif. Mia
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,900 Reaction score 63,536 Dec 18, 2011 Thread starter #28 Nyani Ngabu said: I'm glad you thought the same thing! Quite often we people are always in denial about our undesirable characteristics. Click to expand... Mkuu umenikumbusha dini furani. Huwa wanatembea wameinama ili wasikanyage sisimizi. wanasema hata sisimizi ni viumbe vya Mungu so hawatakiwi kuuwawa kwa kukanyagwa. Mia
Nyani Ngabu said: I'm glad you thought the same thing! Quite often we people are always in denial about our undesirable characteristics. Click to expand... Mkuu umenikumbusha dini furani. Huwa wanatembea wameinama ili wasikanyage sisimizi. wanasema hata sisimizi ni viumbe vya Mungu so hawatakiwi kuuwawa kwa kukanyagwa. Mia