Karibu Dragon Mabati ujipatie mabati bora

Karibu Dragon Mabati ujipatie mabati bora

Elias Frank

Member
Joined
Jan 22, 2018
Posts
11
Reaction score
6
Karibu Dragon Mabati Ujipatie Bati Bora Zaid Tanzania Zenye warrantie ya Maandish Ya Miaka 10.Bati zetu Ni Imara kabisa na Zimeundwa maridadi Kuendan na Hali ya Hewa Pamoja Na Mazingira Ya Africa.Wapo Wengi Walia Kwisha wasiiana Nami ELIAS FRANK IPYANA afisa Mauzo (Sales Officer)wa Dragon Mabati Tanzania toka humu humu Facebook na nikawasaidia na kuwahudumia vyema Walipo fika kiwandan Na kuonana Nami.Karibuni sana Tukuhudumie Kwa Umakini Na Uaminifu Mkubwa.Pga simu 0714289353,0688072925,0763895962 au Jiung katika Group Letu la Dragon Mabati kupata Elimu Zaid ya Ujenzi Link hyo chini DRAGON MABATI JENGA NASI
 

Attachments

  • IMG-20190122-WA0022.jpg
    IMG-20190122-WA0022.jpg
    93 KB · Views: 69
Karibu Dragon Mabati Ujipatie Bati Bora Zaid Tanzania Zenye warrantie ya Maandish Ya Miaka 10.Bati zetu Ni Imara kabisa na Zimeundwa maridadi Kuendan na Hali ya Hewa Pamoja Na Mazingira Ya Africa.Wapo Wengi Walia Kwisha wasiiana Nami ELIAS FRANK IPYANA afisa Mauzo (Sales Officer)wa Dragon Mabati Tanzania toka humu humu Facebook na nikawasaidia na kuwahudumia vyema Walipo fika kiwandan Na kuonana Nami.Karibuni sana Tukuhudumie Kwa Umakini Na Uaminifu Mkubwa.Pga simu 0714289353,0688072925,0763895962 au Jiung katika Group Letu la Dragon Mabati kupata Elimu Zaid ya Ujenzi Link hyo chini DRAGON MABATI JENGA NASI
Humu humu facebook?!!![emoji1] [emoji1] [emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnapatikana wapi, na mabati ya migongo mipana geji 30 ya alaf mita moja bei gani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom